tai in-ear nghe đau tai quá!

paolo_maldini

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng mười hai 2007 lúc 22:27
trước giờ em chưa có cái tai nghe nào cho ra hồn, nay mới mua được cái Creative EP630 với giá $39. về chất lượng âm thanh thì không có gì phàn nàn với tầm tiền đó, nhưng có điều là... đau tai quá. nếu dùng hai cái cặp nút cao su loại nhỏ thì tiếng bass nó bay mất tiêu, dùng cái cặp nút cao su to nhất thì vừa khít vào tai và cho âm thanh bass mạnh, nhưng mà thấy khó chịu cái lỗ tai quá :(
cái loại in ear này em thấy chỉ cần không khít vào tai một chút thôi thì âm thanh kém hẳn ngay.mà em thấy nhiều bác thích dòng tai nghe in ear lắm, chắc phải có lý do gì chứ ạ :D

presario2000

_IPOD Chick™_
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười hai 2007 lúc 08:10
trước giờ em chưa có cái tai nghe nào cho ra hồn, nay mới mua được cái Creative EP630 với giá $39. về chất lượng âm thanh thì không có gì phàn nàn với tầm tiền đó, nhưng có điều là... đau tai quá. nếu dùng hai cái cặp nút cao su loại nhỏ thì tiếng bass nó bay mất tiêu, dùng cái cặp nút cao su to nhất thì vừa khít vào tai và cho âm thanh bass mạnh, nhưng mà thấy khó chịu cái lỗ tai quá :(
cái loại in ear này em thấy chỉ cần không khít vào tai một chút thôi thì âm thanh kém hẳn ngay.mà em thấy nhiều bác thích dòng tai nghe in ear lắm, chắc phải có lý do gì chứ ạ :D
Mình cũng bị tình trạng như bác, Cứ nghe khoảng 30 phút là có chuyện, không phải khó chịu nữa mà là đau hẳng hoi! :confused: nên lâu rồi ko dùng loại in ear nữa. :(

Alo123

The Messenger
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng mười hai 2007 lúc 21:15
Tai in-ear nghe quả thật đau tai kinh khủng, hơn nữa khi cắm tai nghe vào thì cứ như nghễnh ngãng, không bình thường tý nào.

Nhưng cái gì cũng có giá của nó bác, nghe đảm bảo không bị tiếng ồn bên ngoài, chất lượng tuyệt, ví dụ nghe The call of ktutu chẳng hạn :D

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
4 Tháng mười hai 2007 lúc 13:41
Đau tai à, mua vertial in-ear của Sony đi, tớ xài 6 năm rồi rất mát và không đau tai, tuy nhiên nó không "noise - isolated" nên tiếng động bên ngoài vào được - vừa là ưu điểm vừa là nhược điểm

Bài viết cần bạn xem thêm

Bây giờ là thời đại của công nghệ, internet, smartphone, tablet, máy tính, robot,... vân vân. Thì nó cũng ảnh hưởng rất nhiều đến con người kể cả người già và trẻ em.
Mỗi gia đình bây giờ đều cho con nhỏ sử dụng các thiết bị điện tử như điện thoại, m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday