Tài khoản ATM của ACB

Các thớt khác của nghiemhung

nghiemhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 09:11
Như các bác đã dùng ATM của VCB đều biết: khi tài khoản có số dư thì có thể kiểm tra ngay trên Internet.

Tuy nhiên ACB hình như lại khác. Hôm qua em gửi vào TK 1 số tiền, suốt cả tối qua và bây giờ check online đều chưa thấy có, điện thoại cũng chưa nhận được tin nhắn báo thay đổi số dư TK. Tuy nhiên kiểm tra trên máy ATM thì đã thấy có tiền rồi. Bác nào làm ở ACB có thể giải thích giúp được không? Với lại ACB đã đặt ATM ở những địa điểm nào (trên websites không thấy thông báo)

Mở TK ở Techcombank thì đã nhận được thẻ ATM, tuy nhiên họ bảo TK và số PIN để kiểm tra online thì họ sẽ ... gửi sau qua điện thoại (lúc mở TK em cũng đã đăng ký dịch vụ này). Bác nào đang dùng Techcombank cho em hỏi có phải vậy không? Muốn có TK check online có phải lên tận trụ sở của nó như bên VCB không?

Dragon

Love the luxury
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 13:23
Em mở TK của techcombank nó hẹn 5/1/2007 là hôm nay mới lấy thẻ mà từ 28/12/2006 nó đã sms từ số 19001590 đến báo tk, pass để kiểm tra online rồi.
ACB thì em chả biết nó có chỗ nào đặt máy atm không nữa, hình như mỗi chỗ NTMK là có ???

hauphuoc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 14:06
Như các bác đã dùng ATM của VCB đều biết: khi tài khoản có số dư thì có thể kiểm tra ngay trên Internet.

Tuy nhiên ACB hình như lại khác. Hôm qua em gửi vào TK 1 số tiền, suốt cả tối qua và bây giờ check online đều chưa thấy có, điện thoại cũng chưa nhận được tin nhắn báo thay đổi số dư TK. Tuy nhiên kiểm tra trên máy ATM thì đã thấy có tiền rồi. Bác nào làm ở ACB có thể giải thích giúp được không? Với lại ACB đã đặt ATM ở những địa điểm nào (trên websites không thấy thông báo)
Chắc mạng bị trục trặc gì đó chứ tui cũng đang xài tài khoảng của ACB khi nạp tiến vào chưa ra khỏi ngân hàng là đã có tin nhắn vào DĐ rùi

dungdtxd

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 14:09
Các bác cho em hỏi thủ tục làm ATM của ACB có rắc rối không? Em định làm thêm 1 cái vì sử dụng ATM của thằng Đầu tư phát triển thấy nhiều lúc bất tiện quá:(

SX1

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng một 2007 lúc 19:52
Bạn đến chi nhánh nơi mở tài khoản và đăng ký dịch vụ Internet banking. Họ sẽ cung cấp Username & Pass. Cái này khá tiện. Với 1 account, tôi có thể kiểm tra số dư các tài khoản, các tài khoản tiết kiệm có kỳ hạn, thông tin chi tiêu và sao kê của tất cả các thẻ tín dụng mình đang dùng. Hy vọng trong tương lai có thêm Bill Payment nữa là ngon.

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo dõi vụ này mấy hôm nay. Sắp tới chắc chắn cổ phiếu và doanh thu sẽ sụt giảm. Các các HHVN dùng loại này nhiều không ạ!
https://vnexpress.net/tin-tuc/the-g...-voi-7-5-trieu-usd-tien-bao-lanh-3852824.html ...
Lazada Vietnam Master card on Monday