[TOÀN QUỐC] Tai nghe Bluetooth chính hãng, thời trang nam,nữ: Dây nịt, nước hoa, bóp ví. phụ kiện Apple ship Mỹ

Các thớt khác của NGUYEN_PHAN Lịch sử giao dịch của NGUYEN_PHAN (0)

Camera_Benco

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Máy tính giờ rẻ thế nhỉ? đang có ước mơ làm con mac mà chưa có tiền

minhphuc_nc

MÁY HỎNG
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Nói thật đọc và xem hàng của bác mà chóng hết cả mặt, giả cả cao quá, không có hàng nào bình dân chút để anh em tham dự. Giá này mà có ai mua chắc mấy bác ấy ra Tiệm mua để xem thực tế luôn rồi

trucpq

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hom bua minh co mua mot soi day nit va mot tai nghe power beat. Hom nay tang cai tai nghe cho nguoi nha moi phai hien no bi be ngay cho giac cam. Khong biet anh co cho minh doi lai cai khac khong!

Minh co pm ma co ve ban ron qua khong thay ban tra loi.
Cam on
Truc

NGUYEN_PHAN

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
hom bua minh co mua mot soi day nit va mot tai nghe power beat. Hom nay tang cai tai nghe cho nguoi nha moi phai hien no bi be ngay cho giac cam. Khong biet anh co cho minh doi lai cai khac khong!

Minh co pm ma co ve ban ron qua khong thay ban tra loi.
Cam on
Truc
Anh mang qua bên mình kiểm tra đổi lại cho nhé, sorry vì cuối năm cũng nhiều việc k trả lời a sớm hơn.

Sent from my iPhone using Tapatalk

NGUYEN_PHAN

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Last edited:

Bài viết cần bạn xem thêm

Trong này các bác đã nói nhiều về bút, giấy, mực, sổ em đã học được rất nhiều. Em dùng bút không phải để viết thư, không phải để ký mà chủ yếu là để ghi chép, ghi chép tốt giúp chúng ta tổ chức tư duy tốt hơn, thể hiện ý tưởng rõ hơn và ghi nhớ tốt h ...
Lazada Vietnam Master card on Monday