Tai nghe Bluetooth

9 Tháng năm 2007 lúc 09:18
Hiện nay mình thấy trên thị trường có rất nhiều loại tai nghe Bluetooth dùng cho điện thoại di động. Mình muốn mua một em nhưng không biết loại nào có thể vừa nghe nhạc lại vừa đàm thoại được với chất lượng âm thanh hay. Bạn nào đã có kinh nghiệm sử dụng đồ chơi Hightech này thì tư vấn giúp cho mình biết thêm nhé. Thanks in adv.

tranbichngoc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng năm 2007 lúc 13:20
CHo em hỏi ké một chút: nếu dùng PPC (không phone) thì dùng tai nghe BT loại nào nghe được nhạc, có phải dùng thêm phầm mềm nào nữa không. Em muốn sắm một con để nghe nhạc và xem phim khi đi công tác. Mong các bác chỉ dẫn tận tình (kể cả cho mua và cách sử dụng).

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng năm 2007 lúc 17:38
PPC của bác phải có hỗ trợ chuẩn A2DP thì mới sử dụng vơi tai nghe bluetooth stereo được...tốt nhất là bác cứ đem thẳng máy của mình tới chỗ mua mà test liền tại chỗ. Nghe nhạc qua tai nghe o dây tất nhiên là chất lượng o thể ngang bằng với tai nghe có dây đuợc nhưng theo đáng giá của minh thì tai nghe stereo bluetooth R35 cho chất lượng nghe khá hay, âm thanh gần bằng như nghe có dậy nếu máy bác có hỗ trợ tốt....!

10 Tháng năm 2007 lúc 08:48
PPC của bác phải có hỗ trợ chuẩn A2DP thì mới sử dụng vơi tai nghe bluetooth stereo được...tốt nhất là bác cứ đem thẳng máy của mình tới chỗ mua mà test liền tại chỗ. Nghe nhạc qua tai nghe o dây tất nhiên là chất lượng o thể ngang bằng với tai nghe có dây đuợc nhưng theo đáng giá của minh thì tai nghe stereo bluetooth R35 cho chất lượng nghe khá hay, âm thanh gần bằng như nghe có dậy nếu máy bác có hỗ trợ tốt....!
Mình đang dùng con x01HT, em này có hỗ trợ Bluetooth 2.0 nhưng mình không rõ đấy có phải là A2DP không nữa. Các bác cho ý kiến nhé.

Bài viết cần bạn xem thêm

116610LN – Rolex Submariner Date
Tình trạng đồng hồ: full set đủ hộp sổ thẻ. Hàng đã qua sử dụng nguyên Orizin Rolex có xước dăm qua quá trình sử dụng.
Kính, kim cọc mặt số original hoàn hảo không lỗi lầm. Model sport đang rất hiếm và được săn lùng ...
Lazada Vietnam Master card on Monday