Tai nghe BT Stereo nào thích hợp với Uni?

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng một 2007 lúc 16:15
Đợt trước dùng EXEC đợt này dùng MDA Pro đều chưa tìm thấy tai nghe BT Stereo nào dùng đc cả, nghe cứ giật giật :(. Mọi người tư vấn cho em với :(. Thử test cái Nokia BH-501 rồi nghe hay ghê mà ko nghe với máy mình đc T_T.

Em định mua cái Moto H 820 ko bít nghe co đc ko nhỉ, em ko thích mấy cái kẹp của bọn Itech @_@. Thích loại chụp hơn.

Cảm ơn mọi người :D.

dai

IN ẤN
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
19 Tháng một 2007 lúc 17:35
Tôi mới mua của bác philipshero cái iTech S38, kẹp vào cổ áo cho chắc, có giắc cắm thích loại tai nghe nào thì cắm vô, đi ra ngoài có điện thoại đến em nó tít tít to phết... nghe nhạc trong phạm vi 5m thì ngon lành.

20 Tháng một 2007 lúc 22:40
Đợt trước dùng EXEC đợt này dùng MDA Pro đều chưa tìm thấy tai nghe BT Stereo nào dùng đc cả, nghe cứ giật giật :(. Mọi người tư vấn cho em với :(. Thử test cái Nokia BH-501 rồi nghe hay ghê mà ko nghe với máy mình đc T_T.

Em định mua cái Moto H 820 ko bít nghe co đc ko nhỉ, em ko thích mấy cái kẹp của bọn Itech @_@. Thích loại chụp hơn.

Cảm ơn mọi người :D.
Mình dùng HBH-DS970 của Sony, cái này hình như bán cùng với con điện thoại W850 Walkman gì đó.

Máy của mình đang dùng ROM Imate 1.90.96

Các nút trên tai nghe sử dụng tốt với Window Media như Play, Pause, Next, Previous.
Theo mình có lẽ chất lượng âm thanh của tai nghe Sony (xịn) là ngon nhất.

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng một 2007 lúc 23:32
Bác Đức mua được MDA PRO rùi à, chúc mừng bác nhe....xài với tai nghe stero bluetooth thì fải up rom và sự ổn định 1 phần cũng tùy bản rom đó....lúc trước mình xaì Itech S38, rùi tới Itech R35 đều ok hết, hiện nay hình như còn có thêm 1 số loại mới cũng đẹp lắm nhưng nguyên tắc hoạt động cũng giống nhau thôi...chúc tìm được bản rom và tai nghe như ý nhé....

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh @Lam Sơn @syhuy1977 ;
Em chân thành xin lỗi các anh và diễn đàn. Em có nick là "atieu87", vừa rồi em có đăng 2 bài đấu giá giày và 1 bài đấu giá điện thoại. Không hiểu sao trong đầu em nghĩ được đăn ...
Lazada Vietnam Master card on Monday