tai nghe của 8820 Orange cho em hỏi!

bngkhoa

NHẬP HỘI
mình được bà chị cho cái 8820 orange cũ chỉ có máy và cục sạc hix hix nên tính mua cái tai nghe zin nghe để dành đi đường.

mình ra ngoài tuấn khanh trên hùng vương mua người ta đưa cho mình cái tai nghe 2 lỗ cắm vào nghe đc cả 2 nhưng mà là đồ dỏm (2 bên tai nghe đều ghi là L (left) lun mới ghê về nhà mới thấy hjx hjx) về nghe thì đc cả 2 bên nhưng âm thanh bị lệch hẳn về một bên (không bik bên trái hay phải lun) nên mình nghĩ tai nghe zin của 8820 chắc chỉ là 1 bên thui và cái nút nhấn mic sao mỗi lần người ta gọi tới là phải lấy đt ra nhấn nút trả lời rồi mới nghe đc.Còn cái nút trên tai nghe như là đồ kiểng chỉ để chuyển từ bình thường sang mute thôi chứ không nhấn cái đó trả lời đc.

có anh em nào xài 8820 orange có tai nghe zin thì chỉ mình loại zin nó thế nào với và chỗ nào bán thì càng tốt ( hàng linh kiện ở ngoài thấy không đảm bảo lắm hjx hjx)

em ở thành phố HCM nha các bác

vinhberry

GÂY DỰNG
tai nghe zin của 8820 đều có hai bên tai nghe bạn ơi, có lẽ bạn mua phải đồ dỏm rùi đó.

bngkhoa

NHẬP HỘI
cảm ơn bạn rất nhiều! có anh em nào bik chỗ nào bán hàng zin hem uy tín nhé mình đang cần vì đòi hỏi công việc phải nghe đt nhiều và toàn là phải đi xe máy chạy lanh quanh nên tai nghe là rất cần thiết

Vitech_it

GÂY DỰNG
tai zin em nó thế này này bác
(em lấy từ con 8310 brandnew đang bán chụp cho bác đó ^^)

lannq75

Vitic
GÂY DỰNG
Bạn ơi, dùng BB nên sài tai nghe Bluetooth, BB hỗ trợ rát tốt cho công việc của bạn, còn mấy cái tai nghe bán kèm máy thì không chấp nhận được đâu. Và lại tai BT giờ cũng rẻ rồi mà.

Vitech_it

GÂY DỰNG
Bạn ơi, dùng BB nên sài tai nghe Bluetooth, BB hỗ trợ rát tốt cho công việc của bạn, còn mấy cái tai nghe bán kèm máy thì không chấp nhận được đâu. Và lại tai BT giờ cũng rẻ rồi mà.
tai rẻ là tai china bác ưi, em thấy mấy tai ngon lành vẫn toàn >5x $, cũng muốn làm 1 cái nhg kẹt quá, làm em TQ thì ko nỡ

vinhberry

GÂY DỰNG
tai nghe 83xx jac 3.5 mà bác, mà hình thức cũng giống vậy ha

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...