tai nghe của máy Exec

thuoclao

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 15:53
cái lỗ cắm tai nghe của em có vấn đề, khi cắm thì tai nghe vẫn nghe tốt nhưng khi rút tai nghe ra thì loa của máy tịt mịt không nói được phải tháo máy ra chỉnh lại lá đồng, các bác có cách nào khác để dùng được tai nghe không? Em không dùng tai nghe bluetooth, chỉ dùng tai nghe cắm thường thôi, liệu chỗ sạc pin có thể dùng làm tai nghe ko nhỉ? các bác cho em ý kiến nhé

hoangcao243

CFA lv3
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 19:11
Không phải có vấn đề đâu bác ạ, bị chạm phần mềm nên vậy đó. Bác thử HR rồi cài lại tất cả sẽ hết. Em cũng đã từng bị như vậy ^.^

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng bảy 2007 lúc 20:15
cái lỗ cắm tai nghe của em có vấn đề, khi cắm thì tai nghe vẫn nghe tốt nhưng khi rút tai nghe ra thì loa của máy tịt mịt không nói được phải tháo máy ra chỉnh lại lá đồng, các bác có cách nào khác để dùng được tai nghe không? Em không dùng tai nghe bluetooth, chỉ dùng tai nghe cắm thường thôi, liệu chỗ sạc pin có thể dùng làm tai nghe ko nhỉ? các bác cho em ý kiến nhé
Không phải có vấn đề đâu bác ạ, bị chạm phần mềm nên vậy đó. Bác thử HR rồi cài lại tất cả sẽ hết. Em cũng đã từng bị như vậy ^.^
đấy là phần cứng mà bác ^^

traicaudien

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng bảy 2007 lúc 23:19
cái bệnh này đơn giản thôi mà bác.
Đó là do trấu cắm của tai nghe, khi rút tai nghe ra cái trấu nó ko nhẩy ra được. Chính vì thế khi nào nó cũng ở chết độ tai nghe. (Chỉ có nhạc chuông đến mà ko nghe đượcc).

Bạn có thể qua 275 khâm thiên gặp phương anh để chỉnh lại trấu đồng đó hoặc khắc phục hẳn thì nên thay hẳn chân tai nghe mới.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday