tai nghe ipod

chất lượng tai nghe zin ipod kèm theo máy ^^

• hay

Votes: 16 29.6%
  • tệ

Votes: 38 70.4%

• Total voters
    54

Pro-k

Học sinh lớp 12
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2008 lúc 21:17
nói dễ hiểu thề này

nó hay so với giá tiền của tiền của nó bác ạ

23 Tháng một 2008 lúc 21:38
Ai đang nghe tai dở hơn thì khen nó ngon, ai đã nghe tai hay hơn thì xem nó chẳng ra gì... Thế mà cũng hỏi... keke
Edit: chả có cái mục ba phải nào để vâu

khoadesign

Lady Killer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2008 lúc 22:14
nói dễ hiểu thề này

nó hay so với giá tiền của tiền của nó bác ạ
Không hiểu gì hết chứ ở đó mà dễ hiểu :D

Theo mình thì nghe cũng được, không đến nỗi nào, mấy tai nghe khác như JBL hay Bose thì nghe hay hơn nhưng không đem so sánh được vì những tai nghe này mắc tiền hơn nhiều.

xitrum_ppc

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
1 Tháng tư 2008 lúc 14:45
Không hiểu gì hết chứ ở đó mà dễ hiểu :D

Theo mình thì nghe cũng được, không đến nỗi nào, mấy tai nghe khác như JBL hay Bose thì nghe hay hơn nhưng không đem so sánh được vì những tai nghe này mắc tiền hơn nhiều.
Bác ấy nói đúng đó, cái đó tùy thuộc mỗi người và quan trọng không kém là túi tiền, có người thích âm bass thì nghe bass nhiều cảm thấy hay, có người nghe âm bass cảm thấy nhức tai nên dị ứng. Mua tai nghe phải thử trực tiếp cơ, mang cả máy nghe nhạc của mình đi mà thử.
Khi lên đời tai nghe rồi nghe lại những tai nghe dòng dưới cảm thấy chán ( khi đó lại đặt ra câu hỏi tại sao hồi ấy mình lại mua tai nghe đó )----> phải từ từ
Bản thân mình hồi đầu cũng vậy, giờ dùng cái Creative SL 3100 cảm thấy rất hay và không muốn chuyển sang loại khác nữa.

Bài viết cần bạn xem thêm

Vinh, Đà Nẵng ngập lụt, lời cảnh tỉnh cho các nhà quy hoạch tầm nhìn ngắn.
Lazada Vietnam Master card on Monday