Tai nghe Sennheiser

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng một 2007 lúc 16:47
kiếm audio_th đi cũng trong HHVN đó sẻ có đủ loại

23 Tháng một 2007 lúc 17:09
Bác tới Siêu Thị Kim Khí Điện Máy Nguyễn Kim mua, tôi thấy có bán nhiều loại tai nghe Sennheiser loại "xịn" lắm đó. Có loại trên 1T có loại trên 2T. Sennheiser nghe nhạc là khỏi chê. Còn Bác muốn cao cấp thì vào Thương xá Tax gian hàng BOSE. Hiện đang có bán 02 loại tai nghe cực đỉnh đời mới giá trên 300 USD/CÁI.
Còn thích Sony hạng Pro thì Bác lên Trung Tâm thương mại Parksun giá khoảng hai ba triệu/cái, rẻ hơn cũng có. Còn nếu Bác là dân Pro chuyên làm trong phòng thu thì xin mời ra khu Huỳnh Thúc Kháng, hy vọng nơi đây sẽ cung cấp cho Bác sản phẩm như ý. Có 01 lần em đã nhìn thấy 01 tai nghe nhưng tên hiệu lạ lắm em không nhớ, nhưng giá thì em nhớ : 1.200 USD/cái. Em cảm thấy quá choáng. Vài thông tin đến Bác. Chúc sức khỏe.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
24 Tháng một 2007 lúc 12:26
Bác tới Siêu Thị Kim Khí Điện Máy Nguyễn Kim mua, tôi thấy có bán nhiều loại tai nghe Sennheiser loại "xịn" lắm đó. Có loại trên 1T có loại trên 2T. Sennheiser nghe nhạc là khỏi chê. Còn Bác muốn cao cấp thì vào Thương xá Tax gian hàng BOSE. Hiện đang có bán 02 loại tai nghe cực đỉnh đời mới giá trên 300 USD/CÁI.
Còn thích Sony hạng Pro thì Bác lên Trung Tâm thương mại Parksun giá khoảng hai ba triệu/cái, rẻ hơn cũng có. Còn nếu Bác là dân Pro chuyên làm trong phòng thu thì xin mời ra khu Huỳnh Thúc Kháng, hy vọng nơi đây sẽ cung cấp cho Bác sản phẩm như ý. Có 01 lần em đã nhìn thấy 01 tai nghe nhưng tên hiệu lạ lắm em không nhớ, nhưng giá thì em nhớ : 1.200 USD/cái. Em cảm thấy quá choáng. Vài thông tin đến Bác. Chúc sức khỏe.
Đâu phải cứ tai đắt tiền là nghe hợp. Đụng phải tai trâu như mình thì cũng pó chiếu, hehe.

Theo tớ, bạn cứ nói ra nhu cầu sử dụng của mình rồi tham khảo ý kiến các bác nào có kinh nghiệm, sau đó họ sẽ giới thiệu tai nghe phù hợp với bạn. Nếu muốn thì tai nghe giá vài nghìn đô vẫn có.

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
25 Tháng một 2007 lúc 17:34
anh béo nói chính xác :D

góp ý thêm là tai nghe của Nguyễn Kim cũng chẳng có con nào xịn, toàn hàng hạng trung mà bán giá cao (khoảng gấp 1,5 lần giá anh em mình bán)
--> vẫn có thể mua được nếu anh tìm kiếm, còn nếu thích thì cứ ra độp, mắc hơn mấy đồng ko vấn đề

Thiên Hồng có bán nhiều tai nghe nhưng cũng ko có hàng cao cấp.

mấy thứ đó chắc chỉ có anh em mình xách về bán là mua sướng nhất. :)

hoặc cứ cho biết mục tiêu, sở thích, túi tiền anh em sẽ tư vấn và chỉ chỗ luôn :p

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng một 2007 lúc 09:54
Sennheiser ngoài thị trường đồ nhái rất nhiều, mình mới tậu được một con Creative Ep 630 nghe có phần hay hơn con CX300 của Sennnheiser mà giá chỉ bằng một 1/2 nhé. Vote cho e Ep này một cái

Bài viết cần bạn xem thêm

Em có đấu giá ở đây
https://www.handheld.com.vn/threads...ize-41-42-rat-dep-kt-23h17-28-11-2018.507124/

Bác @AnhBaMIenTay đã thắng đấu giá MS01 nhưng không giao dịch, nhờ mod [U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday