Tai nghe Victor

aly_thanh

Designer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng hai 2008 lúc 19:41
Em mới tậu được quả tai nghe Victor dạng clipon có ký hiệu là HP-AL302-S, hàng Japan xịn, sách vở kèm theo toàn chữ Nhật nên em chả biết thông số kỹ thuật của nó. Lên mạng tìm cũng gặp toàn trang web tiếng Nhật ---> chắc là hàng nội địa. Em mua có 200k, không biết là rẻ hay đắt nữa. Bác nào có kinh nghiệm phân tích giúp em con này với nhé. (em mua ở cửa hàng chuyên bán đồ nhật ở Hải Phòng, thấy ở đấy còn mấy con Victor-JVC như của em và mấy con panasonic, bác nào có nhu cầu PM hoặc Call em, em chỉ chỗ cho). Thanks các pác nhệt tình giúp đỡ!!!!

Attachments

12 Tháng hai 2008 lúc 20:41
Mấy con dòng Be! nổi tiếng của Victor. Tiếng trong trẻo, nhẹ nhàng; khá chi tiết. Đeo rất thoải mái. Một lựa chọn đáng lưu ý khi mua tặng bạn gái vì hình thức và màu sắc khá bắt mắt. Giá đó được quá chứ!

aly_thanh

Designer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng hai 2008 lúc 12:38
Kô, mình mua ở Thái Nhật - Lê Lợi (kô bít có bị admin cho là quảng cáo kô nhỉ??? nếu có sửa dùm em nha)

contau

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
18 Tháng hai 2008 lúc 23:03
Trước mua của MyCamel 1 em. Con này nghe cũng tạm, chấp nhận được với tầm giá bác mua dưng mà em ko thik kiểu dáng của nó!

aly_thanh

Designer
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 21:19
Tù­ ngã tu­ trại lính đi lên khoảng 150 đến 200m, bên tay phải có củ­a hàng thái-nhật màu đỏ--->>> come on.

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 21:44
Tù­ ngã tu­ trại lính đi lên khoảng 150 đến 200m, bên tay phải có củ­a hàng thái-nhật màu đỏ--->>> come on.
đã đến ngã 3 giao với đg` Chu Văn An chưa bác?

neo8x

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 21:52
cho em địa chỉ đi .
Ở chỗ chợ cô đạo cũng cũng có cửa hàng chuyên đành đồ nhật về đó , qua đó thửa thỉnh thoảng đc đồ ngon phết
bác có nhớ số nhà ko, chứ cái chợ ấy lúc nào em đi cũng thấy đông. Mải chen lấn thì làm sao tìm đc nhà. Bác cho em cái số nhà nhé. Tks bác!

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday