Tại sao bài đấu giá bị xóa ?

Các thớt khác của conf

conf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm trước tôi có đăng bài đấu giá sim Viettel. Tôi nghĩ mình không viết gì sai quy định nhưng tại sao mod mkford xóa với lý do: "Thành viên lâu năm mà chưa rõ nội quy, nhắc nhở!" ????
Mong mod mkford cho biết lý do chính xác !

Ngoài ra, tôi tìm hoài mà không ra cái gọi là "nội quy đấu giá của handheldvn", ai biết ở đâu xin chỉ giúp, tôi cám ơn nhiều lắm.

nam_newport

Thành viên dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Hôm trước tôi có đăng bài đấu giá sim Viettel. Tôi nghĩ mình không viết gì sai quy định nhưng tại sao mod mkford xóa với lý do: "Thành viên lâu năm mà chưa rõ nội quy, nhắc nhở!" ????

Ngoài ra, tôi tìm hoài mà không ra cái gọi là "nội quy đấu giá của handheldvn", ai biết ở đâu xin chỉ giúp, tôi cám ơn nhiều lắm.
HHVN không cho mua bán sim mà bác, Mod fọt nhắc nhở bác vậy là đúng rồi.

DHL

.: HHVN :.
GẮN KẾT

Bạn vui lòng xem lại điều V khoản 4 mục 3 nội qui HHVN trước khi thắc mắc.
Nội qui à? http://www.handheld.com.vn/rule/ Trên cùng bên phải-Mong Bạn tìm hiểu kỹ nhé.
Thân!

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn các bác đã trả lời hộ, các bác lưu ý về những món hàng HHVN cho phép mua bán, đấu giá nhé...tôi nhấn mạnh là thành viên lâu năm vì số lượng bài bạn đã post, mà hầu hết mem ở đây đều biết vậy cớ sao bạn không biết??

Bài viết cần bạn xem thêm

mình làm nghệ thuật nên có rất nhiều đồ biểu diễn rồi nên giờ có 2 chiếc giày hiệu ALDO mới 100% không dùng đến thanh lý cho bạn nào có nhu cầu.
đến thử đảm bảo thích ngay lập tức vì rất đẹp.
giá new chiếc bạc đen : 2tr650k mình thanh lý 1tr650k
giá ...
Lazada Vietnam Master card on Monday