Tại sao Dell 710m không chơi được chò đua xe các bác nhỉ

Các thớt khác của manhha80

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 20:09
Trước dùng NX5000 các màn hình cũng 64M nhưng chơi được những trò đua xe nay cũng vẫn những trò đấy em cài trên Dell710m thì nó báo gì đó liên quan đến Graphic các bacs ạ và không chơi được nó tự thoát ra ngoài. Hay tại em cài Driver của các card MH chưa đúng hoặc do em cài đặt cái gì đó sai nên không chơi được. Các bro giúp em với:(

huybank

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 22:13
Có thể trò đua xe của bác nó ko chơi đc trên VGA share, một số game cso thể chơi ở VGA rời 32M but với VGA share tới 224M cũng ko chơi đc. Có thể game của bác vảo trường hợp này

manhha80

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
9 Tháng hai 2007 lúc 22:38
KHông trước đây con NX5000 của em cũng là VGA Share mà. Cụ thể là trò Tractor Racer và Games land (trò này khôngphải trò đua xe) trước cài được trơi vô tư bây giờ thì huhuh....

9 Tháng hai 2007 lúc 23:20
Một số trò chơi có thể không support một số card nhất định. Đôi khi trò chơi cũ quá cũng vậy. Hồi trước máy bàn p3 của mình chạy beachhead vô tư sau chuyển qua P4 sài card ATI X300 nó không thèm chạy cho dù cấu hình cao hơn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dear các anh em Hanheld;
Diễn đàn HH bây giờ tương đối già, không có nhiều bài viết trẻ trung để các anh em trẻ như em có cơ hội chém gió cafe. Nhưng chuyên mục "Đấu giá" luôn là chuyên mục hot, thu hút nhiều nick mới tham gia. Trước em cũng tình cờ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday