Tại sao lại xoá bài của tôi ... - lần kêu cứu thứ 2

Các thớt khác của ducva

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ối ... vừa lên tiếng thắc mắc tại sao bài viết bị xoá thì bài thắc mắc cũng bị xoá ... trụi thùi lụi ...

Giật mình, vội vàng nhảy vào xem lại luật lệ của HHVN, chẳng nhẽ mình phạm luật ...

Và đây là luật:

Chà chà, có vẻ là mình vi phạm luật đây .. nhưng ối sao thế này ????

Mod ducga đang post hạt vừng dưới dạng tiếng Tầu nè

Hey, Mod ohmygod đang post đường link của DS (Download System - một server chứa hạt vừng hành tỏi của một cá nhân tốt bụng nào đó đặt nhờ đường trên Website www.ppcvn.com) cho anh em xem nhé ..

Úi chùi, mọi người hoan hô quá xá .... ra là mấy em Moderator này lách luật, đúng là giỏi thiệt ... xin các bác 1 tràng pháo tay....

Hic hic nhưng như vậy thì mình bị thiệt thòi quá... các bác nhìn bài viết của em xem

Hu hu em nào có làm gì sai trái, bài viết của em từ title đến nội dung đâu có từ nào phạm huý diễn đàn, toàn từ đi mượn của Ducga, hu hu ... đường link url em cũng đâu có dám post trắng trợn, em cũng biết bảo vệ HHVN khỏi những search engine đấy chứ ... và hơn cả, bài viết của em còn có phần đầu bài chia sẻ toàn những liên kết hữu ích mà mất cả năm trời sưu tầm em mới có ... sao lại xoá sạch trơn vậy cà ...

Thật các Mod quá nghiêm khắc với một member còi như em .. quả là đau lòng quá, tiếc là em ko có đủ dũng khí hoặc độ chì để từ biệt hoặc đòi xoá nick để phản đối bất công.

Thôi em đành tiếp tục cống hiến vậy.

Chúc các bác mạnh khoẻ.

Ducva - Member đau khổ.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Ông này post ảnh to quá, phá hết cả cấu trúc xinh đẹp của Diễn đàn. Hêhê, tôi cũng thấy lạ là tại sao vừa thắc mắc đã bị xóa ngay thế? Đang định hỏi...

nmt1978

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
nobita said:
Ông này post ảnh to quá, phá hết cả cấu trúc xinh đẹp của Diễn đàn. Hêhê, tôi cũng thấy lạ là tại sao vừa thắc mắc đã bị xóa ngay thế? Đang định hỏi...

Cái vụ này chắc các Mod cũng phải rút kinh nghiệm :)) =D>

ducva

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cám ơn các anh đã có ý kiến, em đã resize lại ảnh để giữ gìn vẻ trong sáng đẹp đẽ của HHVN. Thấm thoát đã gần 2 năm trời lang thang trên HHVN, lò mò cậy cục thức khuya dậy sớm mới post được hơn 300 bài.

Đang định kỷ niệm tròn 2 năm gia nhập HHVN bằng 400 bài viết mà các bác cứ xoá của em này thì tội quá ...

Ducva - A miserable member.

maianhtungsten

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Không sao đâu bác ducva ạ! Anh em trên handheldvn rất quý anh mà, mong bác đóng góp nữa nhé, member này hiếm lắm đây....!

huypt

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mong bác Ducva không vì chuyện này mà ngừng đóng góp cho forum. Các bài viết về công nghệ của bác rất hay đặc biệt là về wireless networking. Cũng thật đáng tiếc khi một thành viên lâu năm như bác phải kêu cứu...

caohungvn

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em trước cũng làm vài topics giới thiệu rồi post luôn cả vừng lạc lên thế là tạch tạch tạch bị bắn rụng như chim :D nhưng không sao .... chơi một hòm mail YM share riêng ... có gì hay post vào đó, ánh em cần cứ mò vào Mail YM mà load quá đơn giản :D

thha9

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Tớ thấy làm theo kiểu Bác Ducga rất tế nhị, rất hay và không ảnh hưởng đến 4Rum.

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ducva said:
Ối ... vừa lên tiếng thắc mắc tại sao bài viết bị xoá thì bài thắc mắc cũng bị xoá ... trụi thùi lụi ...
Hu hu em nào có làm gì sai trái, bài viết của em từ title đến nội dung đâu có từ nào phạm huý diễn đàn, toàn từ đi mượn của Ducga, hu hu ... đường link url em cũng đâu có dám post trắng trợn, em cũng biết bảo vệ HHVN khỏi những search engine đấy chứ ... và hơn cả, bài viết của em còn có phần đầu bài chia sẻ toàn những liên kết hữu ích mà mất cả năm trời sưu tầm em mới có ... sao lại xoá sạch trơn vậy cà ...

Thật các Mod quá nghiêm khắc với một member còi như em .. quả là đau lòng quá, tiếc là em ko có đủ dũng khí hoặc độ chì để từ biệt hoặc đòi xoá nick để phản đối bất công.

Thôi em đành tiếp tục cống hiến vậy.

Chúc các bác mạnh khoẻ.

Ducva - Member đau khổ.
Trời ơi! HHVN's Administrator thủa nào mà bấy giờ đau khổ thế này sao?

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.