taị sao vẫn 2003

baomy01

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cho mình hỏi nâng cấp xong khởi động lại vẫn 2003. chắc ubs có vấn đề phải không các bạn.

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bạn nâng cấp máy gì? Bản ROM nào, cách thức ra sao mà vậy. Một số dòng khi làm không đúng qui trình thì nó vẫn chạy hết 100% khi nạp ROM nhưng sẽ chẳng có thay đổi gì sất

baomy01

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đúng là usb bị lỏng.lần cài thứ 2 mình cắm trước usb chỉnh tề thì đã cài được rồi.win mới chạy sướng lắm.nhưng không có phần khôi phục dử liệu.lần đầu đọc sách thì bị lổi phong. nhưng cài thẳng phần mềm vào máy thì bình thường.cám ơn các bạn đã giúp mình.

+

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phần mềm khôi phục dữ liệu có khá nhiều. Bạn chỉ cần tải về các bản hỗ trợ Wm5, 6 cài vào là chạy thôi

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng là usb bị lỏng.lần cài thứ 2 mình cắm trước usb chỉnh tề thì đã cài được rồi.win mới chạy sướng lắm.nhưng không có phần khôi phục dử liệu.lần đầu đọc sách thì bị lổi phong. nhưng cài thẳng phần mềm vào máy thì bình thường.cám ơn các bạn đã giúp mình.

+
làm gì có bản rom nào tích hợp sẵn chế độ back-up đâu mà có với ko bác?
trước khi HR hay UP/Downgrade thì nên mở resco back-up để sao lưu đã, xong việc nâng/ hạ cấp thì restore bộ đóng gói ấy lại
lỗi font ko đọc sách là do thiếu font, nên cài thêm 1 vài font mà trong box này mình có up
thân

phamhien

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
làm gì có bản rom nào tích hợp sẵn chế độ back-up đâu mà có với ko bác?
trước khi HR hay UP/Downgrade thì nên mở resco back-up để sao lưu đã, xong việc nâng/ hạ cấp thì restore bộ đóng gói ấy lại
lỗi font ko đọc sách là do thiếu font, nên cài thêm 1 vài font mà trong box này mình có up
thân

Bản WM 2003 của XDA II chẳng hạn đã có sẵn Backup trong Extend ROM bạn ạ! Bác ấy đã dùng và nâng cấp từ 2003 thì không nói sai đâu!

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.