tai shure e5c có tai fake không các bác nhỉ

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tám 2007 lúc 16:18
mua bán trên mạng lòng tin là chủ yếu mà, nếu mua của một thành viên trên ebay mà bạn ko biết là ai và một mem của handheld đã được nhiều người giao dịch trước đây và đánh giá tốt thì bạn chọn bên nào ;)
nếu muốn chắc chắn thì tốt nhất nhờ một người thân của bạn mua bên Us nhưng phải vào cửa hàng lớn mua nhé chứ nếu cũng là ebay thì :D
chúc bạn mua được tai xịn

hoangmk

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tám 2007 lúc 17:00
Không hẳn là mua trên eBay không an toàn đâu, nói như bác thì eBay làm sao thu hút được số lưỡng người mua bán đông đảo như vậy. Nếu bạn muốn mua hàng trên eBay nên chú ý đến nhận xét của những người đã mua hàng về người bán. Vote càng nhiều thì độ tin tưởng càng cao

typhubds

Tâm như thủy
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tám 2007 lúc 23:06
Không hẳn là mua trên eBay không an toàn đâu, nói như bác thì eBay làm sao thu hút được số lưỡng người mua bán đông đảo như vậy. Nếu bạn muốn mua hàng trên eBay nên chú ý đến nhận xét của những người đã mua hàng về người bán. Vote càng nhiều thì độ tin tưởng càng cao
em ko dám vơ đũa cả nắm, tất nhiên ở đâu cũng vậy, có người này người kia :D nếu mua trên ebay thì chắc seller nào có 500 bài trở lên thì ok
nhưng nếu coi vote thì cũng nên xem kỹ là ai vote, những người mới vào vote thì chắc chắn ko bằng những thành viên kỳ cựu vote rồi fải ko ạ
trên ebay bán hàng fake cũng khá nhiều nhất là senn, có hẳn một số bài viết chỉ cách phân biệt senn px100 và cx300 giả-thiệt trên ebay do chính các khách hàng mua nhầm hàng giả viết
chúc các bác mua đúng hàng chất nhé

patrick835

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
8 Tháng tám 2007 lúc 23:13
dạ em lại thấy E5c mua ở nước ngoài ko rẻ gì mấy, về lại mệt :D

mà em cũng chưa thấy E5 giả bao vờ ... E4 nghe anh bạn bảo giả nhìn biết ngay (tất nhiên phải nhìn cái thiệt rùi :D ) E5c làm khá chi tiết và lạ, có lẽ khó làm giả nhen ^^

còn nếu E5c mà vào cửa hàng thường ở Mĩ mua thì mua của em còn tiết kiêm được khá khá :p :p :p

BrightLove

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
9 Tháng tám 2007 lúc 00:35
cái gì cũng làm giả được hết, hãy nghe và cảm nhận, tốt nhất là nghe thử 1 cái thật trong shop rồi nghe cái giả sau. Nhưng mua tai đấy làm gì, phí tiền lắm, chất lượng không tỷ lệ thuận với giá cả, đến một ngưỡng nào đó thì chất lượng chênh 1 ly, giá cả chênh 1 dặm, nên mua cái giá cả trên chất lượng tốt nhất là được, khi nào pro như các dân chơi nhạc với cái tai hàng khủng thì mới mua. Và đã là dân nghe nhạc pro chắc cugn chẳng cần phải hỏi về việc mua tai này tai nọ vì họ tự biết nên nghe và mua loại nào, nhất là các loại đẳng cấp và đắt tiền.

13 Tháng tám 2007 lúc 11:51
cái gì cũng làm giả được hết, hãy nghe và cảm nhận, tốt nhất là nghe thử 1 cái thật trong shop rồi nghe cái giả sau. Nhưng mua tai đấy làm gì, phí tiền lắm, chất lượng không tỷ lệ thuận với giá cả, đến một ngưỡng nào đó thì chất lượng chênh 1 ly, giá cả chênh 1 dặm, nên mua cái giá cả trên chất lượng tốt nhất là được, khi nào pro như các dân chơi nhạc với cái tai hàng khủng thì mới mua. Và đã là dân nghe nhạc pro chắc cugn chẳng cần phải hỏi về việc mua tai này tai nọ vì họ tự biết nên nghe và mua loại nào, nhất là các loại đẳng cấp và đắt tiền.
FAKE >>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> AI mua E FAKE ko >>>>>>>>> 50k nhé !!!

Bài viết cần bạn xem thêm

E có đọc bài này rồi, và e cũng quên là e đã đọc những gì rồi
Thú thật là đọc lại nhưng ko có đọc hết, nhiều thuật ngữ quá
E thì chỉ nhớ đc vài cái chính thôi
Bài này trên web bên mình có lâu rồ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday