Tận dụng đồ Laptop cũ ntn?

Các thớt khác của thanhtinh

thanhtinh

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
5 Tháng mười một 2007 lúc 01:22
Chào các bác, mình có con Laptop Fujitsu biblio cũ, hỏng nguồn vào, một lần đang chay thì đơ, cũ quá chẳng buồn sửa, nhưng muốn tận dụng HDD, DVD/CDRW của nó, Ram thì nó làm liền, thế mới chán , vậy xin hỏi HDD cần thêm dây gì để chế hành HDD gắn ngoài ? có dễ kiếm không ? DVD/CDRW thì nối thêm dây gì để thành ổ ghi gắn ngoài? Còn có gì để tận dụng nữa không ? Nếu bán cái xác này thì được bao nhiêu?:D

Cám ơn các bác đã đọc

7 Tháng mười một 2007 lúc 17:49
Chào các bác, mình có con Laptop Fujitsu biblio cũ, hỏng nguồn vào, một lần đang chay thì đơ, cũ quá chẳng buồn sửa, nhưng muốn tận dụng HDD, DVD/CDRW của nó, Ram thì nó làm liền, thế mới chán , vậy xin hỏi HDD cần thêm dây gì để chế hành HDD gắn ngoài ? có dễ kiếm không ? DVD/CDRW thì nối thêm dây gì để thành ổ ghi gắn ngoài? Còn có gì để tận dụng nữa không ? Nếu bán cái xác này thì được bao nhiêu?:D

Cám ơn các bác đã đọc
HDD bác chỉ cần mua cái HDD box là dùng Ok. còn cái ổ DVD-CDRW bác gĩư lại làm kỷ niệm cùng với Laptop Fujitsu

Bài viết cần bạn xem thêm

Nghe thì có vẻ là rất hoang đường .... Nhưng mà nó lại là sự thật
Một thiết kế cực kỳ thú vị dành cho anh em nào muốn tìm hiểu về cơ chế Gyro Tourbillon. Tất cả những gì bạn cần làm là vào đây download file in 3D, tìm địa chỉ in 3D, in ra và về mày m ...
Lazada Vietnam Master card on Monday