Tản mạn "nồi cơm điện"

Các thớt khác của MitDac24581

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
14 Tháng mười hai 2007 lúc 23:43
Chia tay rồi:(
Ngay tối cuối cùng.
Chẳng còn lý do gì để phải ra đường nữa.
Đỡ phải đội mũ

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 00:03
bắt đầu phải đội mũ òi,sao VN ta cứ phải dùng biện pháp ép buộc cưỡng chế thế này nhỉ,sao không cho mấy ông tạt đầu otô,mạnh ai nấy đi vô trại cải tạo mấy bữa,mà mấy ông ý chạy ấu có bị tai nạn cũng đáng phải chịu.Ở VN,xe đạp vượt otô bị tai nạn,oto có lỗi =))

15 Tháng mười hai 2007 lúc 00:19
VN được thế giới gọi là đất nước " nồi cơm điện" mà

hãnh diện lên nào ....

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 07:53
.Ở VN,xe đạp vượt otô bị tai nạn,oto có lỗi =))
Bây giờ sắp qua thời đó rồi bác ạh. Đi bộ, xe đạp..... hay bất cứ gì, phạm luật đều bị xử hết. Không còn chuyện xe to hơn luôn có lỗi đâu nhé :D

thegioia

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 08:38
VN sắp có kỷ lục "ghi-nét" mới òi: toàn dân "đi xe có gắn máy" ra đường phải đôi mũ bảo hiểm ----> đi xe đạp chắc sẽ khg bị chết :D, 1 loạt các cửa hàng bán nón vải sẽ dẹp tiệm vì khg ai mua nón vải nữa, 1 loạt các tiệm uốn tóc sẽ đóng cửa vì uốn tóc xong đội nón bảo hiểm ra đường thì tóc nó hư hết luôn :D

bathanh72

Bình Thường Thôi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 08:39
Bây giờ sắp qua thời đó rồi bác ạh. Đi bộ, xe đạp..... hay bất cứ gì, phạm luật đều bị xử hết. Không còn chuyện xe to hơn luôn có lỗi đâu nhé :D
Bác ANPHAT này chắc nói đùa Công ty mình mới bị đây xe honda China vượt đèn đỏ tông vào xe tải công ty mình bị cán cái xe bẹp dúm nhưng cuối cùng thì công ty mình vẩn phải đền chiếc xe khác cho họ đó.

Còn về nón bảo hiểm sáng nay 15/12 đi ra đường chẳng thấy ai đội nón vải cả chắc là nón vải về vườn hết rồi tội nghiệp nó SƠN nhỉ nhớ bấm Ctrl + A

dualcore

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
15 Tháng mười hai 2007 lúc 09:09
Sáng đi thấy trên đường toàn mũ bảo hiểm, muôn hình muôn vẻ..em trông cũng hay hay. Mặt mũi mọi người ngơ ngơ nhìn ngó người khác, đặc biệt là ngó xem công an đang xử phạt người khác thế nào. Thi thoảng cũng có dịp đặc biệt để dân mình bàn tán, bên đường người dân đứng, ngồi xem mọi người đầu tròn ung ủng phóng xe vèo vèo mà chỉ chỏ, bàn tán cười nói. Phải đặc biệt hoan nghênh các bác xe ôm, trên giỏ xe luôn có 2c mũ 1 cho mình và 1 dành cho khách đi xe.
Cá nhân em thấy việc này cực hay, đội cái mũ lên rồi thấy yên tâm hoàn toàn. :cool: Vả lại nước mình lượng xe máy nhiều như vậy có khi nước mình lại có truyền thống về mũ ấy nhỉ. Sau này có câu: "muốn xem mẫu mã mũ bảo hiểm, hãy đến Việt Nam!":D
Bên cạnh đó vẫn bắt gặp những gương mặt ngây ngô với chiếc mũ trên đầu không cài khóa dây đeo hay mũ móc treo lủng lẳng trên xe. Việc này sẽ không tồn tại lâu vì em thấy sáng nay lực lượng CA Giao thông và CA phường ra quân chốt chặn trên các tuyến đường không chỉ đường lớn mà trong các con đường nhỏ, và xử lý được khá nhiều trường hợp vậy nên các bác ra đường chấp hành nghiêm túc nhé.:D
Có khi anh em mình tổ chức giải người đội mũ có phong cách đẹp nhất chứ nhỉ :D Dự thi bằng cách post hình ảnh của mình chụp khi đội mũ lên để anh em bình loạn cho vui:D

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday