Tăng cường Moderator cho khu vực: APPLE - MAC

Các thớt khác của DHL

daredevil

Thằng Liều Mạng
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Re: Trial Moderator cho khu vực: APPLE - MAC

Chúc mừng 2 trial Mod mới nhé, mong các bạn hoàn thành tốt công việc.
@ HPHPHP : Thế chú mày định khao thía nào:)], đổi mac mới đi nhá. Làm thủ tục chuyển tên nhá.

nktpc

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI

Xin chân thành cảm ơn BQT HHVN đã tin tưởng giao cho tôi. Tôi sẽ cố gắn hoàn thành nhiệm vụ được giao trong khả năng của mình. Mong rằng APPLE-MAC sẽ có nhiều bài viết hay, bổ ích, là nơi học hỏi trao đổi kinh nghiệm trong linh vực này. Thân.

CoF

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Xin chân thành cảm ơn BQT HHVN đã tin tưởng giao cho tôi. Tôi sẽ cố gắn hoàn thành nhiệm vụ được giao trong khả năng của mình. Mong rằng APPLE-MAC sẽ có nhiều bài viết hay, bổ ích, là nơi học hỏi trao đổi kinh nghiệm trong linh vực này. Thân.
chúc mừng đồng chí
Chưa gì chứ em thấy thành tích vụ bác tư vấn con MAC của buysell đã làm buysell ra đi ko hẹn ngày về >:)>:)>:)>:)

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Thay mặt BQT HHVN tôi xin công bố kể từ hôm nay 16-11-09 đề cử 2 thành viên: nktpc

& HPHPHP làm Trial Moderator điều hành khu vực: APPLE - MAC

Mong các thành viên hỗ trợ và giúp đỡ 2 Mods: nktpc & HPHPHP hoàn thành nhiệm vụ.

Xin cảm ơn!
Em xin hứa với SM là sẽ dẫn dắt 2 bác này hoàn thành nhiệm vụ xuất sắc... để em còn được duyệt lĩnh lương hưu...^#(^

Lam Sơn

Super Moderators
Chào một anh và một em. Xin chúc mừng =D>

HPHPHP:
Quá quen rồi (thường hay gọi nó là Ku Long), cứ nhìn số bài viết sẽ thực sự ấn tượng, còn rất trẻ nhưng thích làm người già, mấy năm trước nhìn cái title "100 tuổi" láo ghê :))
nktpc: Trong thời gian vừa qua với các bài viết của anh thực sự đã gây sự chú ý của rất nhiều người, rất mong anh sẽ nhanh chóng tỏa sáng trên HHVN.

Thân chào.

khonglaaica

Việt Nam vô địch
GÂY DỰNG

Chúc mừng anh nhận nhiệm vụ mới :)).
Nhưng phê bình Mod nha, viết sai chính tả kìa :-h

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...