Tặng những người con của Hà Nội.

Các thớt khác của Tubby

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Sáng tác: Trần Chí Hiếu
Biểu diễn: Đỗ Chí Công

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=U2kR_plvHyU"]YouTube- Quán cóc vỉa hè[/ame]

Bản thân em cũng thích ngồi quán cóc vỉa hè Hà Nội lắm lắm. :)

Saladin

MÁY HỎNG
Yêu Hà Nội nhất :* ước chi HN lúc nào cũng bình yên như hình ảnh trong clip này nhỉ.

nhiếp

HHVN - PHI CÔNG
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bài hát và hình ảnh làm em gợi nhớ rất nhiều kỷ niệm quán cóc vỉa hè.
Em cũng thích ngồi vỉa hè ngắm đường phố lắm :D.

Thangnm

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cu Béo ơi!
Sáng tác bài này là Hiếu Thịt Chó à? :)
Nghe có vẻ giống Style của Hiếu :)

Nghe bài hát này, nhìn những hình ảnh Hà nội xưa, làm mình nhớ những ngày sống ở Hà nội quá!

Cám ơn Cu Béo!

Saladin

MÁY HỎNG
HN nghe nói đang lạnh lắm. Ước gì được ngồi uống nước gạo rang nóng ở Đồng Đội ngắm các phi đội bay. Hoặc không ngồi uống cacao nóng ở Lâm cũng được.
Đi xa chỉ nhớ nhất vị cafe HN, thèm quá ai mời tui 1 cốc đi. Cho 1 nâu đá nhé

DMM

GÂY DỰNG
HN nghe nói đang lạnh lắm. Ước gì được ngồi uống nước gạo rang nóng ở Đồng Đội ngắm các phi đội bay. Hoặc không ngồi uống cacao nóng ở Lâm cũng được.
Đi xa chỉ nhớ nhất vị cafe HN, thèm quá ai mời tui 1 cốc đi. Cho 1 nâu đá nhé
Cafe Hà Nội<:p.......ngon lắm hả Pác8-}

Saladin

MÁY HỎNG
Cafe Hà Nội<:p.......ngon lắm hả Pác8-}

Ngon là một chuyện thôi với lại ngồi uống cafe Hà Nội nó có hương vị riêng. hehehe.
Hồi còn ở HN thì một ngày phải uống 2 cữ sáng chiều, :) bây h cả ngày chả uống tý cafe nào

hanhpn

Hạnh Phúc Nhất
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Bài này đúng là Hiếu Thịt Chó sáng tác đó. Nó còn bài Gã Si Tình nghe cũng hay phết.

Một chút tiểu sử về Hiếu cho các bác: Dân Đại học Mỹ Thuật Công nghiệp, về âm nhạc: từng chơi trong Coming Late (sau đổi thành Thủy Triều Đỏ), bỏ ra lập Orion band, chơi bôn ba một thời gian và quay lại làm việc. Hiện đang lang thang tại FPT, lập một band cùng vài đồng chí trong FPT có tên là Facing, chơi cũng tàm tạm.

Saladin

MÁY HỎNG
Bài này thu âm ở nhà hả bác? Chât lượng hơi thấp 1 chút mà nhìn slide thì đẹp quá.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...