Táo Fanclub

Các thớt khác của tuanibt

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Quyến rũ, sành điệu và an toàn, tạo nên 1 tư duy khác biệt cho người sử dụng laptop. Đã có những Slogan như: "Những gì bạn đã làm tốt trên Windows thì với Mac bạn có thể làm tốt hơn" :-bd.
Chúng ta cũng chia sẻ kinh nghiệm về việc "gặm quả táo cắn dở" này, tạo nên 1 trào lưu mới trong việc sử dụng notebook. Bạn hãy tưởng tượng xem vào 1 ngày đẹp trời ở 1 địa điểm nơi mà buổi off của táo fanclub có khoảng 20 quả táo thi nhau thể hiện \m/ thật là toát mồ hôi nhỉ :x
Nào mình cùng nhau xơi táo nào :>

dauyeu

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
táo chạy phần mền thiết kế điện công nghiệp ko đc :D
táo chạy phần mền điện thoại firmware và imei không được
táo chạy phần mền yahoo không sành điệu :D ( ý là chỗ gõ phím ) mặc dù có adium nhưng ko nhận đc wc từ girl khác ( sao xem show hàng đc )
táo ko làm workstation di động như 8730w :D

..........và nhiều lý do khác,
em đã bán táo, mua 8730w :D

( chọc anh tuấn đó )
nhưng táo rất mất nết
sài bên OS của nó, pin hơn 5 giờ thậm chí là 6h hơn
nhưng WIn 7 ultitmate, chỉ vẹn được 3 giờ là hết mức

@ táo nghe nhạc bên OS snow , nghe đc cả 3 loa, to bự
táo nghe nhạc bên win 7 còn tệ hơn là cái con điện thoại N1202 nghe nhạc chờ,

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
táo chạy phần mền thiết kế điện công nghiệp ko đc :D
táo chạy phần mền điện thoại firmware và imei không được
táo chạy phần mền yahoo không sành điệu :D ( ý là chỗ gõ phím ) mặc dù có adium nhưng ko nhận đc wc từ girl khác ( sao xem show hàng đc )
táo ko làm workstation di động như 8730w :D

..........và nhiều lý do khác,
em đã bán táo, mua 8730w :D

( chọc anh tuấn đó )
nhưng táo rất mất nết
sài bên OS của nó, pin hơn 5 giờ thậm chí là 6h hơn
nhưng WIn 7 ultitmate, chỉ vẹn được 3 giờ là hết mức

@ táo nghe nhạc bên OS snow , nghe đc cả 3 loa, to bự
táo nghe nhạc bên win 7 còn tệ hơn là cái con điện thoại N1202 nghe nhạc chờ,
- Giày LV không dùng để chạy, áo Versace không dùng để mặc ấm...
- Bút MontBlance không dùng để viết tập làm văn, đồng hồ Rolex đeo không phải vì xem giờ, du thuyền yatch dùng không phải vì muốn đi biển...
=))=))=))=))

Té nhanh, thế nào cũng có "trận chiến" đây...

dauyeu

Neompx
MÁY HỎNG
GẮN KẾT
- Giày LV không dùng để chạy, quần Armani không mặc để đi bơi, áo Versace không dùng để mặc ấm...
- Bút MontBlance không dùng để viết tập làm văn, đồng hồ Rolex đeo không phải vì xem giờ, du thuyền yatch dùng không phải vì muốn đi biển...
=))=))=))=))

Té nhanh, thế nào cũng có "trận chiến" đây...

ơ ơ ơ, ko liên quan tới táo
cái này là spam cụ luôn :D

chuẩn bị em open hội worktation phân cờ lúp =))

nói chớ em chia tay táo thiệt rồi đó anh ,

polpot

GÂY DỰNG
không biết các bạn thế nào nhưng từ khi có táo phải sắm đủ thứ cho nó , từ chuột , bàn di, bộ phát wiffi....và muôn vàn các cái khác cũng phải liên của táo cho đồng bộ.......táo làm cho con người như bị cuốn vào nó và không dứt ra được mặc dù ghét ăn táo quá

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ơ ơ ơ, ko liên quan tới táo
cái này là spam cụ luôn :D

chuẩn bị em open hội worktation phân cờ lúp =))

nói chớ em chia tay táo thiệt rồi đó anh ,
Anh so sánh việc xài Táo (thực ra Mac OS) không phải vì nó làm nhiều việc hơn Win OS mà vì... giống mấy cái anh nêu ra...

Ngoài những cái quá đặc biệt dành cho chuyên gia thì không dám bàn, chứ mấy cái nhỏ nhỏ (chắc cỡ 90% người dùng VN) thì "impossible is nothing"!

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
không biết các bạn thế nào nhưng từ khi có táo phải sắm đủ thứ cho nó , từ chuột , bàn di, bộ phát wiffi....và muôn vàn các cái khác cũng phải liên của táo cho đồng bộ.......táo làm cho con người như bị cuốn vào nó và không dứt ra được mặc dù ghét ăn táo quá
Giống như mua cúp 81 và dream II xưa kia, honda LEAD với SHi150, Toyota VIOS với BMW/ Mercedes...X(

tuanibt

Siêu dự bị
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
May quá, mình lại không dùng mấy phần mềm Ku Neo nêu, chả bù làm phân tích gen. Win server 2000 chạy ỳ thần kụ 3 tiếng đồng hồ chưa xong 1 đoạn mà táo làm trong 30p, sướng không thể tả.

lucky000

MÁY HỎNG
Táo chạy nóng thấy mồ ! có quả táo thối nuốt mãi không trôi phải bán vội đi rước ngay cụ IBM về không thì mất việc ! Thằng rước quả táo thối về dùng được 1 tuần không thấy gọi điện thắc mắc gì làm mình phải gọi lại hỏi xem máy dùng có vấn đề gì không? chưa thấy tiếng alo đâu đã nghe một tiếng thở dài não nùng! Hỏi máy làm sao? trả lời : Máy không sao cả những nóng quá, đặt lên đùi khéo cháy rừng mất , cài mac OS thì có vẻ mát hơn nhưng không tương thích các ứng dụng nên đành quay trở lại XP , dùng XP tương thích các ứng dụng thì máy lại nóng như cái lò bánh mỳ ,giống như thằng Steve Job thề không đội trời chung với thằng Bill Gate nên các sản phẩm của hai thằng cắm vào nhau nó cứ nhảy tưng tưng , nóng cả máy lẫn cả người ! Cuối cùng thằng rước quả táo thối về vì nó mỏng,nhẹ,đẹp,thời trang lại phải rao bán trên mạng với giá rẻ , chứ dùng laptop để kiếm tiền mà nó cứ õng ẹo,kén chọn thế này thì có mà húp cháo!

TreoFan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em sài cả hai Táo lẫn IBM, mỗi thứ có 1 điểm hay, em mê giao diện thân thiện và tốc độ truy cập wifi, web cực nhanh của táo. Còn IBM thì khỏi nói, bền bỉ, tương thích...

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...