Tạo Recovery cho D630

Các thớt khác của Invalid

Invalid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
26 Tháng mười một 2007 lúc 08:30
Em mới có được con D630 tuy nhiên không có recovery cho nó. Do đó em muốn tự tay em setup winxp rồi tạo Recovery cho nó, xin mấy bác hướng dẫn cách làm và làm cách nào để phục hồi phím Ctrl-F11 cho nó với.

Ah, nếu cài winXP cho nó thì nên dùng đĩa gì vì hiện tại em không có đĩa nào trong tay ngoài 1 đĩa XPsp2 crack.
Có thể down bản XP OEM ở đâu mấy bác?

Invalid

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười một 2007 lúc 09:05
Nói thế thì cũng hơi quá.
Bản thân mình trước nay chỉ dùng Windows nguyên bản hoặc Windows OEM, vì mình đề cao tính ổn định :)
Nhưng đối với người dùng ít nghịch hệ thống, có lẽ cũng không có khác biệt nhiều thật :D
Đúng đó, quan trọng là tính ổn định và update thường xuyên của nó. Cũng đơn giản cho những lần cài đặt các phần mềm của MS cần phải có lisenen nữa. Thôi để em tìm bản OEM cho Dell cái đã, sáng này mới down được nhưng lại là của TQ mới đau. :D

Nếu cài bản OEM của hãng thì có sử dụng được key dưới nhãn dưới máy không bác?

meoden

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng mười một 2007 lúc 09:50
Hướng dẫn em làm recovery cho D620 với. Thanks
Bạn cài xong Win và các pm hay dùng, nên cài ít thui để restore cho nhanh, sau đó cài pm Acronis (có đày ngoài thị trường) và tạo recovery cho nó, trong pm nó có hướng dẫn kỹ lắm. sau này win bị lỗi hoặc vỉut... thì khởi động lài và ấn nút F11 sau 6 phút là xong, máy chạy vù vù như ban đầu!

27 Tháng mười một 2007 lúc 10:52
Bạn cài xong Win và các pm hay dùng, nên cài ít thui để restore cho nhanh, sau đó cài pm Acronis (có đày ngoài thị trường) và tạo recovery cho nó, trong pm nó có hướng dẫn kỹ lắm. sau này win bị lỗi hoặc vỉut... thì khởi động lài và ấn nút F11 sau 6 phút là xong, máy chạy vù vù như ban đầu!
Phầm mềm này chỉ dùng cho Dell hay cho tất cả các loại máy vậy bạn?
Em đang xài Vista

Lazada Vietnam Master card on Monday