Tap n' hold hiện vòng tròn màu gì?

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Máy của tôi sao lúc tap & hold (phải chuột) để copy - past lúc hiện lên vòng tròn màu xanh, lúc lại màu đỏ là sao các bác? Không thấy ảnh hưởng gì về chức năng cả.

Thanks!

ducga

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ơ sao lại thế nhỉ, của em cái nào cũng mầu xanh hết. Cái Tap n' hold này có thể đổi thành mầu khác nếu dùng Tweak 2k2 :), nhưng mầu xanh nguyên bản cũng rất OK rồi các anh nhỉ.

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Vấn đề ở đây không phải là hình thức, mình chỉ lo nó gặp lỗi gì thôi. Có lý giải gì cụ thể hơn không?

bun2it

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
của em thì xanh, nói chung thì bình thường, anh nobita xem anh có đg chạy theme nào ko, vì thay theme có thể thay màu tap 'n hold

tinilock

NHẬP HỘI
Em thấy không phải lỗi đâu, các bác để ý sẽ thấy rằng khi tap n hold ở ngay góc trái phía trên vòng tròn sẽ màu xanh, còn mấy ứng dụng tap n hold khác thì cho vòng tròn màu đỏ. cái này em nghĩ là do mặc định của Window thôi, chẳng phải lỗi gì cả

ngoctuan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Cái này do Theme đấy! Chẳng có gì đáng nói cả bạn chọn theme nào thì cái vòng tròn ấy hiển thị theo theme ấy! Không tin bạn cứ chon Theme defaut xem cái vòng tròn ấy có phài toàn màu xanh không?

dungnd

THÀNH VIÊN DANH DỰ
ngoctuan said:
Cái này do Theme đấy! Chẳng có gì đáng nói cả bạn chọn theme nào thì cái vòng tròn ấy hiển thị theo theme ấy! Không tin bạn cứ chon Theme defaut xem cái vòng tròn ấy có phài toàn màu xanh không?

Sao biết ............................. :D

Sì pam ;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.