Tắt bật màn hình nhanh

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 00:17
Em đọc 1 số bài thấy các bác có nói không nên tắt bật màn hình nhiều vì nếu quá lạm dụng thì nút power có thể bị "nhờn" nút. Thế nên em muốn hỏi các bác có chương trình nào đưa nút power lên trên màn hình today không? Em biết phần mềm pBar cũng có chức năng đó nhưng cứ phải dùng bút nhấn vào nút mũi tên sổ xuống mới được. Các bác có chương trình nào mà show cái nút lên luôn sẵn, chỉ cần dùng tay cũng có thể tắt được không :D

thanks các bác trước :D
:D:D:D

atungbk

ĐẠI BA HOA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 00:35
Mình tự nhiên quên rồi! Chương trình gì có nút Toggle screen ý nhẩy:confused: Đợi nhớ sẽ chỉ bạn nhé

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
18 Tháng hai 2008 lúc 08:40
thanks bác hphphp nhé, đúng là thứ mình cần :D

cttb

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
20 Tháng hai 2008 lúc 08:28
dùng PocketPlus bản nào chằng có hả bạn ơi, mình toàn tắt màn hình bằng nút mềm của PocketPlus thôi, còn bật bằng nút nhận cuộc gọi hoặc nút từ chối cuộc gọi

spiderman_anhvu

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2008 lúc 23:45
Mình kết thằng psshutxp hơn, vừa nhẹ, tốn ít bộ nhớ lại đạt được đủ yêu cầu của mình. Thằng PocketPlus đọc ở 1 số bài thấy nó hay đụng phần mềm khi cài vào atom exec lắm. :D

Jamesbond

Là gì chả được!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
23 Tháng hai 2008 lúc 09:46
SPB Plus là một PM rất hữu dụng, chạy các chương trình nhanh và icon đẹp nhưng chỉ nên dùng riêng mình nó, không dùng chung với các PM nào chạy trên Today. Muốn dùng SPB Plus thì cài nó đầu tiên ngay sau khi HR.

Bài viết cần bạn xem thêm

Tất nhiên chúng ta đều biết rằng Mozilla chính là công ty đã khai sinh ra trình duyệt web nổi tiếng Firefox. Gần đây họ đang thử nghiệm một trình duyệt web thế hệ mới gọi là Scout. Công cụ này có một thứ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday