tat nguon Hp6828

10 Tháng năm 2007 lúc 15:04
cac ban cho hoi: lam the nao de tat nguon cho may Hp6828
hinh nhu no duoc "che tao" khong tat nguon
neu vay co sao khong? vi nhu khi rut/cam the nho ma khong tat nguon thi co anh huong gi khong?
cam on.

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng năm 2007 lúc 15:13
Đối với PPC không bao giờ bạn có thể tắt hẳn như phone bình thường được (trừ 1 số dòng đặc biệt như Wizard), bạn chỉ có thể tắt bằng cách ấn power thôi, hoặc có thể cắt sóng nếu muốn tắt chức năng phone. Khi cắm, rút thẻ nhớ không tắt nguồn cũng chả ảnh hưởng gì, có cái nếu bạn cẩn thận thì tắt nguồn cho yên tâm thôi. :D
PS: Lần sau bạn đánh tiếng Việt theo nội quy nhé!

10 Tháng năm 2007 lúc 15:19
Đối với PPC không bao giờ bạn có thể tắt hẳn như phone bình thường được (trừ 1 số dòng đặc biệt như Wizard), bạn chỉ có thể tắt bằng cách ấn power thôi, hoặc có thể cắt sóng nếu muốn tắt chức năng phone. Khi cắm, rút thẻ nhớ không tắt nguồn cũng chả ảnh hưởng gì, có cái nếu bạn cẩn thận thì tắt nguồn cho yên tâm thôi. :D
PS: Lần sau bạn đánh tiếng Việt theo nội quy nhé!
thật bất ngờ vì câu trả lời nhanh chóng và lịch sự, website mình hoạt động tốt quá nhỉ
cám ơn bạn

DAI_GIA_SAI_GON

GIÀU TÌNH YÊU
GẮN KẾT
12 Tháng năm 2007 lúc 11:24
thật bất ngờ vì câu trả lời nhanh chóng và lịch sự, website mình hoạt động tốt quá nhỉ
cám ơn bạn
Bạn có thể tin tưởng và giao lưu trên diễn đàn này. Mình đánh giá diễn đàn này là "Cộng Đồng uy tín" thật sự

Bài viết cần bạn xem thêm

Bộ sưu tập những chiếc đồng hồ Gucci đình đám - thấy là mê

Thương hiệu Gucci vốn là một trong những thương hiệu thời trang luôn dẫn đ ...
Lazada Vietnam Master card on Monday