[HÀ NỘI] tất tần tật đồ cho nam tại Xfashion,shop thời trang chuyên hàng Vnxk xịn uy tín tại Hà nội .

Các thớt khác của Xfashion-Thời trang NamVNXK Lịch sử giao dịch của Xfashion-Thời trang NamVNXK (0)

Xfashion - Shop thời trang chuyên hàng Vnxk xịn cho Nam uy tín nhất tại Hà nội .
Free ship Nội thành Hn ( B/kính 5Km ) + Ship Toàn quốc
Location : 255 Vũ Hữu, Thanh Xuân Bắc, Hà Nội (chú ý đúng XFashion số nhà 255 kẻo nhầm nhé các bác – địa chỉ tra trên Google map)
Hotline : 0945.067.383 - Mở cửa : 8h- 21h30’ Full 12/7 & 365/365 ngày
(kể cả tết âm lịch các bác thích cứ đến shop , em ‘’cân’’ được hết ạh )
FANPAGE: Click vào đây ạ!
https://www.facebook.com/XfashionShopVNXK/?fref=ts
Các thương hiệu shop bán : Uniqlo, Gap, Adidas, Hollister, Zara , H&M , SCOTCH & SODA ,Pull & Bear , Mango , Polo Ralph Lauren... và rất nhiều nhãn hiệu chính hãng khác .
Cam kết chỉ bán hàng chính hãng, xuất xịn 100%, không bán hàng nhái , hàng thùng các bác nhé .
***Shop thời trang hàng hiệu xuất xịn 100% , giá rẻ cũng 100% giật mình tại Hà Thành , ở đâu
*_*Đôi lời tâm sự với các bác
em kinh doanh mặt hàng Vnxk xịn cũng một thời gian ,nhưng nay mới có đk tham gia diễn đàn Handheld . Hàng em hàng vải dư , cắt Tag , hàng hiệu xk chứ không nhái nhủng đầy rẫy thị trường ...Gía Hãng có khi vài chục Euro , em để giá rẻ , mềm mại nhất thị trường .
cửa hàng em là XFashion 255 vũ hữu - thanh xuân bắc - Chuyên hàng hiệu Vnxk . Cam kết nói không với hàng trôi nổi , hàng không xuất xứ , không thương hiệu .
Các bác nào tin dùng sản phẩm bên em thì biết rồi . Nói chung tiền nào của đó các bác nhé . Đặc biệt giá bên em lại cực mềm .
Các bác tốt nhất nên gắng qua shop xem mục '' sờ ''thị nhé vì trăm nghe không bằng 1 thấy . Trăm thấy không bằng 1''sờ'' là thế ... địa chỉ của shop e đây :
XFashion shop 255 vũ hữu
(Cẩn thận dễ nhầm với shop khác nhé các bác . Đến đúng địa chỉ là em tiếp nhiệt tình) .
Với các bác ở xa shop em không ngại tư vấn , ship tận nơi .
Ship nội thành Hà nội . Ship Toàn quốc cho các bác . Các bác đặt hàng nhớ truy cập Fanpage :https://www.facebook.com/XfashionShopVNXK/?fref=ts
Sản phẩm nhiều up không hết nên các bác chịu khó xem hàng tại Fanpage . Hàng tuần hàng tháng e up từng sản phẩm lên các bác nhớ theo dõi và ủng hộ nhé .
- Black yak cổ tròn chất đẹp như mơ, phông mềm, mịn mát lịm 100% cotton hoàn toàn vải dư hãng

Attachments

Không phải 99% mà là 100% Cotton , mà là vải dư xịn Hãng Vnxk - Black yak cổ bẻ

Attachments

Attachments

đôi điều chia sẻ cùng các bác :
Copyright by : https://www.facebook.com/XfashionShopVNXK/?ref=ts&fref=ts
Hàng VNXK là gì?
Là hàng hóa chính hãng được may tại Việt Nam, xuất khẩu đi các nước EU, Châu Á, Châu Mỹ...và không được phép bán trực tiếp tại Việt Nam. Chính vì thế giá sản phẩm khi được mang từ nước ngoài về thường rất cao vì nhập theo giá web, phải chịu 2 lần thuế xuất khẩu, nhập khẩu, thuế VAT…
HỎI : Tôi được biết hàng xuất khẩu không bán trong thị trường trong nước mà chỉ dành để xuất khẩu, tại sao lại có hàng VNXK?
có một số trường hợp hàng không xuất đi:
- Hàng mẫu
- Hàng dư (những nguyên liệu còn dư ra từ số lượng theo đơn đặt hàng của công ty mẹ)
- Hành thanh lý ( hợp đồng bị hủy nên công ty đem ra bán thanh lý hoặc tuồn ra ngoài )
- Hàng nối chuyền
Các sản phẩm sau khi đã xuất đi còn dư lại vải, phụ kiện, tem tag, thường được chính công nhân trong nhà máy may thêm, hàng này có khi còn dư đầy đủ, từ nguyên liệu chính, đến khuy khóa nên giá thành sản phẩm sẽ rẻ hơn . Nguyên liệu chính còn dư chuẩn thì vẫn ok, bản thân mình nghĩ, các loại nguyên liệu này so với hàng TQ thì vẫn 1 trời 1 vực, dân ta còn nghèo, chơi loại hàng này cũng rất hợp lý và tiết kiệm.
HỎI : Chất lượng hàng VNXK có tốt như hàng được bán trong hãng không?
Chất lượng hàng VNXK là hoàn toàn bảo đảm như hàng được bán trong hãng.
WANTED
HỎI : - "Hàng lên", "hàng copy" ,'' hàng nhái từ TQ'' là gì? làm sao để phân biệt được "hàng lên", "hàng copy"?
Hàng lên là hàng được ráp ngoài nhà máy, không đủ tiêu chuẩn kỹ thuật.
- Hàng nhái cao cấp TQ , hàng copy
Đây là hàng được làm tại Trung Quốc theo các mẫu hot nhất, mẫu mã đa dạng, size luôn luôn đủ, số lượng không hạn chế, có thể đặt hàng một cách dễ dàng. Hàng nhái TQ mẫu mã đa dạng có thể order một cách dễ dàng. Thoạt nhìn không có gì khác nhiều so với hàng thật nhưng chất lượng không cao. Là hàng nhái , giá bán rẻ nhưng thành ra giá bán lại là cao vì ngược với mẫu mã đẹp, dễ dàng order là chất lượng sản phẩm kém .
***XFashion chia sẻ một chút hiểu biết , kinh nghiệm nhỏ bé nên không tránh khỏi thiếu sót , nên quý khách chỉ nên tham khảo và mong mỗi người tiếu dùng sẽ là người tiêu dùng thông thái '' .

Bài viết cần bạn xem thêm

Vụ boom 20 ly trà sữa của Pham Thư ở Châu Đức, BR-VT hoá ra không thể trốn êm được như cô ấy tưởng tượng.

Gia đình nhà cô Thư đã trả giá ngay lập tức. Mạng ảo, nhưng cư dân mạng thần thánh lắm. Số điện thoaị, tài khoản ...
Lazada Vietnam Master card on Monday