Teksoft Speakerphone v1.0.002, đã hỗ trợ WM5

Đây một công cụ nhỏ hoàn toàn miễn phí giúp bạn có thể tự động bật loa ngoài khi có điện thoại, tự động pickup vầ đặc biệt có khả năng tự động chặn cuộc gọi đến.

5 phím bấm Today

Phím 1: Có thể đưa bất cứ chương trình nào nếu muốn.
Phím 2: Chặn cuộc gọi nếu cần.
Phím 3: Tự động trả lời sau hồi chuông đầu tiên.
Phím 4: Chức năng bật loa ngoài "speakerphone".
Phím 5: Bạn có thể vào trang chủ homepage mình đặt.

Hiển thị phím Speaker trên Phone mặc định

Tải phần mềm

PC installer CAB files

Thông tin chi tiết bạn có thể xem tại đây

Đúng cái mình cần lâu nay. Nhưng sao k thấy phím Speaker như trong hình của bác maianhtungsten. Mình dùng Atom.
Chào bác!

Không biết bác tải file cài đặt loại gì, nếu là setup_speakerphone.exe thì dễ hơn, nếu là file CAB bác phải làm thứ tự như sau.

WM2003 Chỉ cần chạy file teksoft_speakerphone.unsigned.arm.cab

WM2005 Chạy lần lượt các file theo thứ tự tử trên xuống
teksoft-cer-1.cab
teksoft-cer-2.cab
teksoft_speakerphone.arm.cab

Atom của bác cài theo cách thứ 2 vì sử dụng WM5.

Thân!

Phím 3: Tự động trả lời sau hồi chuông đầu tiên
nghĩa là gì hả các bác, sao em thử chức năng này chỉ thấy tiếng nhạc kêu một tí rồi tắt. Em chưa hiểu chức năng này bác nào thử rồi cho em biết với

sao e cài vô được,xài cũng được, mà nó không có phím speaker trong keypad vậy anh ơi?(mỗi lần nghe điện thoại,fải thoát ra màn hình today để nhấn vô fím speaker ở màn hình today)..ic...chỉ em với... em cũng xài atom nữa..

hungtufu

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Chào bác!

Không biết bác tải file cài đặt loại gì, nếu là setup_speakerphone.exe thì dễ hơn, nếu là file CAB bác phải làm thứ tự như sau.

WM2003 Chỉ cần chạy file teksoft_speakerphone.unsigned.arm.cab

WM2005 Chạy lần lượt các file theo thứ tự tử trên xuống
teksoft-cer-1.cab
teksoft-cer-2.cab
teksoft_speakerphone.arm.cab

Atom của bác cài theo cách thứ 2 vì sử dụng WM5.

Thân!
Chào maianhtungsten
Mình cài setup_speakerphone.exe nhưng có thấy mặt mũi cái phím đó đâu. Vẫn cứ phải bấm nút Call một hồi..:)
Hơi tiếc cái này k xài được với Smart Dialing

Bài viết cần bạn xem thêm

Những cây đèn Tiffany trong bài viết https://www.handheld.com.vn/threads/su-huyen-bi-cua-nhung-cay-den-quy-toc-tiffany.477384/ nhắc đến đều là những cây đèn phiên bản - tức là có chất lượng tương đương với đèn phiên bản gốc của Louis Co ...
Lazada Vietnam Master card on Monday