Test sóng iPhone4 Global tuần 30.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Đây là thông tin của máy test.

Theo giang hồ đồn đại thì tuần 28 trở đi sẽ khắc phục được tình trạng rớt sóng.

Đây là video clip test sóng thực tế. Quay hơi chuối nên các bác chịu khó căng mắt nhìn đốm trắng mờ trên cùng bên trái nhé.@-) Cột sóng í. Thành thật xin lỗi các bác vụ này.

Các bước test sóng:
- Kê ngón ngỏ trái vào chỗ làm rớt sóng => Sóng rớt.
- Thả ngón tay ra => sóng lên lại bình thường.

[video=youtube;ftN8wUF]http://www.youtube.com/watch?v=ftN8wUF 4ElQ[/video]

Kết luận:

- CẨN TẮC VÔ ÁY NÁY. Không phải cứ hàng nguyên seal là ok. Nên thỏa thuận với người bán để được khui seal test tại chỗ vấn đề sóng. Cái này coi bộ khó. :D
- Chấp nhận mua máy với giá hợp lý và đã có hướng khắc phục như bao chống rớt sóng hoặc đổi máy khác...

boomboom

BoOm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Máy của anh béo sao lại bị thế nhể? Hàng ở Sing hay HK phải ko ạ?
Hàng em bán cho khách toàn hàng Pháp, có những đợt đầu ở tuần 26 và 27, active tại chỗ luôn và test tẹt ở tầng 1 nhà em cũng ko có vấn đề gì. Giờ ko còn con nào để test lại cho anh em xem, đợt tới có hàng lại em sẽ quay clip lại :)

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
boomboom cho anh hỏi là em test hàng World Úc chưa? Tính lấy 1 con cho 1 đồng nghiệp nhưng thấy ớn quá.

zhieuz

GÂY DỰNG
Apple PR quá tốt, rớt sóng ầm ầm mà đầy người mua :D

Bản thân mình cũng....mua 1 cái rồi vì nó đẹp quá :p

boomboom

BoOm
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Em chỉ có hàng Pháp nên ko rõ hàng Úc thế nào.
Khu nhà em là mặt đường nhưng em test cho khách bên trong nhà, đằng sau nhà em lại là khu tập thể 3 tầng nên sóng trong nhà em cũng ko tốt lắm. Mấy con Nokia cũng không bao giờ full sóng ở dưới tầng 1 cả.
Mấy con IP4 cả lock và world em test thì khách cầm thoải mái ở dưới đó, sóng được 3-4 vạch, thi thoảng có rớt sóng 1 chút, nhưng ko có chuyện tịt hẳn sóng.

cuong_yen

GÂY DỰNG
Máy của anh béo sao lại bị thế nhể? Hàng ở Sing hay HK phải ko ạ?
Hàng em bán cho khách toàn hàng Pháp, có những đợt đầu ở tuần 26 và 27, active tại chỗ luôn và test tẹt ở tầng 1 nhà em cũng ko có vấn đề gì. Giờ ko còn con nào để test lại cho anh em xem, đợt tới có hàng lại em sẽ quay clip lại :)

Vậy theo bác nói thì hàng châu á sóng yếu hơn hàng châu âu àh

DIE

GÂY DỰNG
Bác chủ thế nào ấy chứ. Máy em tuần 27 mà cầm + bịt liểu gì củng chỉ yếu sóng đi chứ k rớt sóng à nha. Chỉ yếu hơn tí đàm thoại vẩn bình thường. Hay là do may mắn hoặc theo tỉ lệ ?

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...