thắc mắc biết hỏi ai

19 Tháng bảy 2007 lúc 10:25
dùng pda cũng đã lâu, nhưng nay nghe câu chuyện con em kể, tự hỏi chẳng lẽ mình chẳng biết gì về pda ư. chẳng biết post bài này ở mục nào nên post tạm vào đây vậy. bấy lâu nay em nghĩ rằng tất cả dòng o2 đều sản xuất ở đài loan và chất lượng như nhau cho dù nó có bán ở trung quốc, pháp, anh mỹ. Hôm nay con em nó bảo rằng người yêu nó mua 2 con i mate jasjar, một con bên quảng châu hỡn 4t và 1 con 1100$ bên pháp, rồi nó nói chất lượng 2 con máy khác nhau hoàn toàn. ở đây em ko nói về giá, chẳng lẽ có sự khác biệt lớn vậy về hàng ở châu âu và hàng bên trung quốc, ý em ở đây hàng trung quốc là hàng trung quốc xin chứ ko phải hàng dựng hàng lởm. có bác nào chuyên buôn bán pda giải thích em cái, chẳng lẽ có sự khác biệt như vậy hay con em em nó mua phải hàng lởm

pires751

Nikonian
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
19 Tháng bảy 2007 lúc 11:13
Nhưng em bác phải nói là nó khác nhau như thế nào mà gọi là hoàn toàn chứ. Nếu đúng 2 con đều mua hàng chính hãng thì chả có gì khác nhau hết, ngoài hình thức, màu sắc, hộp sách..v.v còn cái ruột thì i như nhau.

19 Tháng bảy 2007 lúc 13:52
thật ra con em nó cũng chẳng biết gì về ppc đâu bác ạ, chẳng qua là nó đi cùng thằng người yêu đi offline của clb imate thì kể lại rằng: mấy bác đi off chỉ còn biết nhìn con 1100$ mà suýt xoa. em nghe vậy cũng hơi hoài nghi bởi vì o2 miễn là máy chính hãng, còn kiểu nào mà chẳng giống nhau, đằng này nó lại bảo chạy con 1100$ nuột hơn, mã đẹp hơn, tốc độ sứong hơn. em đang thắc mắc chẳng lẽ chỉ có hàng bên châu âu mới chuẩn sao. để thứ 7 này xem con 1100$ ra sao chứ em nghĩ bây giờ bỏ ra 1100$ mua jasjar thì quả là ngu( đấy là theo em thôi ạ), biết đâu hàng nó là xịn thì sao, khó hiểu quá, bác nào buôn bán máy có thể giải thích cho em cái nhỉ

Bài viết cần bạn xem thêm

Google đang triển khai bản cập nhật liên quan đến việc vuốt từ bên trái và nhấn vào tùy chọn Messages để mở ra một số khả năng mới.

Theo đó, thay vì phải thực hiện một cuộc gọi đến cửa hàng kiểm tra và xem liệu ở đó có ...
Lazada Vietnam Master card on Monday