Thắc mắc chẳng biết hỏi ai!

27 Tháng năm 2007 lúc 23:11
Cảm ơn anh em nhiều. Nhưng OIIi ko thuộc dòng Hima, chỉ OII mói thuộc dòng Hima thui. Nhưng chẳng nhớ rõ là dòng nào. Híc
Nó thuộc dòng Alpine àh
Cảm ơn anh em nhiều ha.
Mình sẽ tìm phần mềm WC anh em chỉ thử xem sao.
Thanks!

28 Tháng năm 2007 lúc 00:22
Hello....ngày mới:p
đúng rùi, IIi thuộc dòng alpine (ăn theo và phát triển dòng hima nhưng ko đc ưa chuộng lắm do hình thức cổ điển và ko có phím cứng)
Còn về biến ppc thành WC thì bác có thể xài WC plus hay CoolCamera đều đc(PM), tuy nhiên các soft này chỉ dùng cho các ppc có camera >1.0Mpx, vì thế bác nào đừng có dại mà cài nó vào mấy con camera VGA như II;IIs nhé (phiền lắm) . Nhưng trong cái khó ló cái khôn, với các dòng cameraVGA vẫn có cách biến thành WC đc nhưng hơi phức tạp 1 chút, vì thế bác nào thích thì (hehe PM) e gửi hướng dẫn cho.
ngủ thui, chào cả nhà nhé! Gluck

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 08:09
@ Rai Arc
Bạn mở pin ra xem cái tem ở sau máy có ghi là thuộc dòng nào mà.
@ Zikzakzik
Nếu có thể bác post lên cho A/E học hỏi cái, chớ ai cần cũng PM cho bác cũng không tiện lắm và nếu có nhiều người PM thì bác trả lời cũng mệt.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng năm 2007 lúc 12:48
@ Rai Arc
Bạn mở pin ra xem cái tem ở sau máy có ghi là thuộc dòng nào mà.
@ Zikzakzik
Nếu có thể bác post lên cho A/E học hỏi cái, chớ ai cần cũng PM cho bác cũng không tiện lắm và nếu có nhiều người PM thì bác trả lời cũng mệt.
thà PM còn hơn là post lên đây :D,post lên mà dính cái "ấy" thì cũng mệt lắm :D

tu Thanh

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
28 Tháng năm 2007 lúc 21:35
hic, giờ em mới biết O2i thuộc dòng Alpine, em nghe nghe nhiều về Alpine, Hyma... nhưng chẳng biết nó phân loại vậy để làm gì, các bác giải thích giúp em (gà mà:D)? trước em dùng Palm, giờ chuyển sang PDA nhưng cũng ít dùng:(.

Bài viết cần bạn xem thêm

Bảng giá xe Mercedes mới nhất tháng 09/2018

Thương hiệu xe sang duy nhất có nhà máy tại Việt Nam - Mercedes-Benz có thế mạnh về giá bán khi thuế nhập khẩu linh kiện chỉ khoảng 30%, so với các mức thuế nhập khẩu xe nguyên c ...
Lazada Vietnam Master card on Monday