Thắc mắc chuyện backup

28 Tháng một 2007 lúc 21:39
máy mình hồi đi trên tàu lỡ hết pin nên bị mất mấy icon trong phần program với setting trọng startmenu,mình táy máy mất hết và dạo này tốc độ máy bị chậm,nhưng mõi lần hard reset lại thì phải caig lại nhiều chương trình mắt công quá,bà con nào chỉ cách hard reset máy rồi khôi phục nhưng dữ liệu đa cài trước được ko.Quên nữa,mình dùng O2 XDA IIi

28 Tháng một 2007 lúc 21:51
máy mình hồi đi trên tàu lỡ hết pin nên bị mất mấy icon trong phần program với setting trọng startmenu,mình táy máy mất hết và dạo này tốc độ máy bị chậm,nhưng mõi lần hard reset lại thì phải caig lại nhiều chương trình mắt công quá,bà con nào chỉ cách hard reset máy rồi khôi phục nhưng dữ liệu đa cài trước được ko.Quên nữa,mình dùng O2 XDA IIi
bạn download phần mềm Spb Backup có trong diễn đàn mà xài!!!máy chậm có nhiều nguyên nhân lắm, cũng có thể bạn cài quá nhiều phần mềm trên máy! hay thử up rom thử xem.

Bài viết cần bạn xem thêm

Dạ mod hoặc mọi ng cho em hỏi làm sao để dc mở topic đấu giá ạ. Em có đọc quy định là thành viên trên 30 ngày và có 50 bài (tức thành viên chính thức mới dc đăng đấu giá) làm sao để dc 50 bài ạ, vì em hoạt động tròn mục mua bán rất nhiều ạ. Hix ...
Lazada Vietnam Master card on Monday