Thắc mắc và cách giải quyết O2 XDA EXEC

hoanghai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 17:12
em có 1 vài thắc mắc các bác giúp em với:
1-Có cách nao xem trên O2 XDA EXEC full màn hình k ạ ???
2- Cần phần mềm gì để kết nối O2 XDA EXEC coi PC (nếu có các bác share cho em với )
3- em có down dc 1 số phần mềm và game nếu cài ra thi copy vào PPC hay vao thẻ ạ !!! nếu la file dưới dạng ZIP thi cởi nén ra rồi mới copy vao máy ???
4- Bác nào có WM6 dùng cho O2 XDA EXEC share va hướng dẫn em cài với
THanks !!!!

lebuon

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
30 Tháng tám 2007 lúc 17:41
1/ "Cần phần mềm gì để kết nối O2 XDA EXEC voi PC (nếu có các bác share cho em với )"
----> Dùng Active Syn bạn nhé. Nó có sẳn trong CD theo mày đó, hoặc search trên web cũng có luôn
2/ "em có down dc 1 số phần mềm và game nếu cài ra thi copy vào PPC hay vao thẻ ạ !!! nếu la file dưới dạng ZIP thi cởi nén ra rồi mới copy vao máy ???"
---> Nếu là file zip đương nhiên phải giải nén. File *.exe là file dùng để cài đặt từ PC (sau khi đã kết nối "syn" PPC với PC); còn nếu là file *.cab thì chép vào thẻ cài đặt trực tiếp từ ppc.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em ở tỉnh lẻ thôi. Đang muốn mở cửa hàng kinh doanh 1 thứ gì đó, thu nhập tầm 10-20 củ/tháng thôi không cần nhiều ạ. Mục đích của e hiện tại chưa phải là làm giàu vì công việc của e cũng đang tạm ổn và đủ chi tiêu ạ. Mục đích chính là muốn vợ ở nhà, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday