Thắc mắc về HP Pavilion - dv4

Các thớt khác của thanhntyenbai

thanhntyenbai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Tôi dùng máy tinh Hp Pavilion dv4- 1402 , chắc bị vi rut nên khởi động chậm, và các cửa sổ hiển thị nền màu đen, Do biết ít về MT nên tôi không biết xủ lý thế nào, mong các bác chỉ giúp.
Tại sao máy này chơi có chơi được game FIFA online, và Pes không?

rickielam

酒逢知己千杯少 - 话不投机半句多
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vấn đề 1 có thể là máy bác bị dính virus rồi. Bác kiếm soft diệt virus quét lại máy xem. Nếu hok hết thì bác cài lại win. Nếu máy của bác còn recovery thì dễ. :D
Vần đề thứ 2 là dòng DV4T này support winvista theo máy nên sẽ hok hỗ trợ 1 số games. Trong đó có fifa online. Nếu bác muốn chơi được thì phải cài lại win xp. Nhưng trước khi cài winxp thì mình khuyên bác nên kiếm đầy đủ driver của máy trước khi cài nhé..... :D

thanhntyenbai

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Máy Của tôi vẫn còn Recovery, Cài lại Win có khó không? tôi chưa làm bao giờ, Xem hướng dẫn cài đặt ở đâu đấy , các Bác chỉ giúp
Thank

vitinh4k

GÂY DỰNG
Máy Của tôi vẫn còn Recovery, Cài lại Win có khó không? tôi chưa làm bao giờ, Xem hướng dẫn cài đặt ở đâu đấy , các Bác chỉ giúp
Thank
Hi nếu anh muốn recovery lại thì lúc mở máy anh nhấn f11. Anh muốn cài win thì anh có thể lên trang www.google.com bấm từ khóa hướng dẫn cài windown .

Bài viết cần bạn xem thêm

Cảm ơn bạn đã thông tin.