Thắc mắc về iPhone 3G trên ebay

Bboy.JaCk_KiD

NHẬP HỘI
Theo em tìm hiểu thì bên Mỹ chỉ bán iPhone của AT&T, và hủy hợp đồng(báo mất như nhiều ng thường làm) thì phải mất ít nhất 175$ tiền phạt

Thời sự có đưa tin dân Mỹ đổ xô đi mua iPhone 3GS và bán rẻ lại rất nhiều iPhone 3G, Vậy thì họ có phải trả 175$ tiền phạt ko? Nếu phải trả thì tại sao trên ebay rất nhiều người bán iPhone 3G rất rẻ? Tiêu biếu là iPhone 3G unlocked (used) chỉ với gia 100$ đến 150$, còn chưa bằng 175$ tiền phạt???

Em có người quen ở Mỹ, đang định nhờ mua hộ 1 em iPhone 3G cũ, ai có kinh nghiệm ji` thì giải đáp hộ em với, em cám ơn

hiac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Vừa làm một vòng hỏi khắp nơi về cái Iphone này cũng biết được tí chút. 8-|

Nếu bạn vào trang của AT&T và mua Iphone 3GS ở đó sẽ có sự lựa chọn nâng cấp từ tài khoản. Khi bạn đang sử dụng dịch vụ của AT&T với bất kỳ máy nào ( kể cả 3G ), bạn có thể lựa chọn 3GS mới với giá 99$ và 199$. và bạn có thể sử dụng số cũ trên 3GS mới, còn cái máy cũ thì không thấy nói phải thu hồi lại.... Như thế thì làm sao lại bị phạt 175$...O:)

bạn có thể vào www.att.com rồi click vào Check eligibility tại khu vực: Wireless/Apple Iphone 3GS - để tìm hiểu thêm về điều kiện rồi thông báo lại cho HHVN cùng biết với nhé.:-bd

white_hat

NHẬP HỘI
Em cũng mới mua con IP 3G unlock used bên Mỹ về giá 250$ dùng vô tư chả vấn đề gì cả. Bác cứ yên tâm mà mua. Mà mua trên ebay thì giá cả phụ thuộc vào tình trạng của máy bác à. IP 3G 100$ cũng có. Quan trọng là máy đã sử dụng lâu chưa? Có vấn đề gì không thôi.

nickquang

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
cái giá range từ 100 -> 200 cho 3g là con iphone bị mấy cái lỗi phổ biến như broken glass, water damage, hay stuck in apple (white screen, pineapple) logo thui bác. Con còn good condition và fully function thì giá tốt nhất 8G khoảng 260 và 16G khoảng 320.

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 5

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

áp dụng được cho nhiều mục đích cho tương lai, hy vọng thế mới ảo sẽ được triển khai,