thắc mắc về O2 mini s

becks3002003

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
2 Tháng sáu 2007 lúc 19:53
em mới mua 1 con O2 mini s,con nay nghe nhạc cũng khá hay với tai zin của nó,nhưng em thấy các bác nói có nhiều loại tai nghe hay lắm mà đa số la jack 3.5 ,hic hình như con em la jack tròn,vậy các bác cho em hỏi có loại đầu chuyển từ jack tròn sang 3.5 ko ạh?em muốn hỏi thêm la em tìm mãi mà ko biết làm thế nào để chuyển nhạc của mình thành nhạc chuông cho dt.các bác giúp em nhe',thanks ^^

2 Tháng sáu 2007 lúc 20:51
em mới mua 1 con O2 mini s,con nay nghe nhạc cũng khá hay với tai zin của nó,nhưng em thấy các bác nói có nhiều loại tai nghe hay lắm mà đa số la jack 3.5 ,hic hình như con em la jack tròn,vậy các bác cho em hỏi có loại đầu chuyển từ jack tròn sang 3.5 ko ạh?em muốn hỏi thêm la em tìm mãi mà ko biết làm thế nào để chuyển nhạc của mình thành nhạc chuông cho dt.các bác giúp em nhe',thanks ^^
Ra các cửa hàng bán điện thoại hay PC mà hỏi, có đó

Còn nhạc chuông thì thích bài nào nên cắt ra khoảng 1 phút thôi rồi chép vào thư mục Windows\Ring (khuyên dùng) hoặc thư mục gốc của thẻ nhớ cũng được.

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
2 Tháng sáu 2007 lúc 22:50
ai biet chi giup may toi bi dung roi vi cai phan mem moi nhung khoi dong may lai bi bao loi la :phone start-up failed. contact the retailer vay toi phai lam sao ?
:confused:

Diễn đàn đã tích hợp hệ thống gõ tiếng Việt tự động (TELEX và VNI).
Đề nghị bạn sử dụng tiếng Việt khi trao đổi.
Nếu không: bài viết có thể bị xóa mà không cần báo trước!

bác kô nhìn thấy dòng chũ này àh,
mà nếu trường hợp thiết bị bác sử dụng để lên net rồi post bài vào đây kô gõ dc tiếng việt thì cũng nhầm box rồi bác nhé ;)

Bài viết cần bạn xem thêm

Mới đây, nhà nghiên cứu bảo mật Patrick Wardle đã phát hiện ứng dụng trả phí Adware Doctor trên App Store bí mật gửi dữ liệu về Trung Quốc.

Adware Doctor là một trong những ứng dụng trả phí phổ biến nhất trên App Store ...
Lazada Vietnam Master card on Monday