Thắc mắc vì việc xóa bài đấu giá

Các thớt khác của conf
Status
Không mở trả lời sau này.

conf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 12:41
Chào các bác,

Hôm nay tôi có đăng bài đấu giá software nhắn tin SMS ẩn danh. Trước khi đăng tôi có nghiên cứu kỹ nội quy và không thấy mình vi phạm nội quy vì software do chính tôi viết. Thế tại sao bác VMEP lại xóa? Nếu tôi vi phạm thì làm ơn cho biết vi phạm điều số mấy của nội quy? Mong các bác giải đáp. Thanks.

conf

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 12:43
Trích nội quy:

3. Không rao mua - bán các hàng hóa không được xếp vào thiết bị handheld hoặc đồ hi-tech KTS (khi cần thiết do admin quyết định): quần áo/ giày dép, các loại vũ khí, thuốc lá, bia rượu, đồ trang sức/kim hoàn, đồ chơi trẻ em, bưu thiếp, sim ĐT/card phone/card Internet, các sản phẩm liên quan đến game online…Không sử dụng những từ ngữ mang tính chất khoa trương và những từ ngữ thiếu nghiêm túc.
---> Không vi phạm.

4. Không mua bán, trao đổi văn hóa phẩm khiêu dâm, đồi trụy, kích động bạo lực.
---> Không vi phạm.

5. Không mua bán, trao đổi, sao chép phần mềm và tài nguyên vi phạm bản quyền.
---> Không vi phạm. (Software do chính tôi viết).

6. Không cung cấp, yêu cầu các dịch vụ: khắc phục lỗi máy tính, dịch vụ hosting, mua bán tên miền…
---> Không vi phạm.

7. Không gửi các địa chỉ liên kết đến một nội dung mua bán trao đổi trên một website khác.
---> Không vi phạm.

8. Có thể chỉnh sửa, bổ sung nội dung trong vòng 02 tiếng đồng hồ kể từ khi nội dung được chấp nhận. Sau đó, nếu cần chỉnh sửa, thành viên phải gửi yêu cầu tới Điều hành viên. Tuy nhiên, đây không phải là một yêu cầu mang tính bắt buộc.
---> Không vi phạm.

9. Không được phép trả lời các nội dung mang tính chất gây nhiễu, phá đám trong chủ đề của người khác.
---> Không vi phạm.

10. Không được phép tự trả lời hoặc đăng tin mới trong chủ đề khi chưa có ai trả lời trong vòng 24 tiếng; sau 24 tiếng kể từ lúc bài gửi được chấp nhận, có thể tự trả lời 01 lần và quy định này lại lặp lại.
---> Không vi phạm.

11. Khi giao dịch đã được hoàn tất, người tham gia phải thông báo chấm dứt giao dịch. Điều hành viên căn cứ vào thông báo này, chuyển chủ đề vào khu vực “Lưu trữ” để tham khảo khi cần thiết.
---> Không vi phạm.

12. Mỗi thành viên chỉ được mở tối đa 01 Thread mới/24 tiếng đồng hồ.
---> Không vi phạm.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 13:20
Trong nội dung đăng bài viết bị xoá của bạn có giới thiệu:
Chức năng:
- Nhắn tin SMS ẩn danh.
- Nhắn tin SMS giả danh (dùng số đt của người khác để nhắn tin).

Vì vậy tôi đã xoá với lý do: Mục đích không lành mạnh.
Giải thích ngắn gọn thế thôi mong bạn hiểu!

Nhân đây cũng phiền bạn sửa hộ chữ ký với nội dung bán soft nhắn tin gì đó trướ́c 14h30 ngày hôm nay: chủ nhật 16/9/07. Mong nhận đc sự hợp tác.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
16 Tháng chín 2007 lúc 13:58
Nhân đây cũng phiền bạn sửa hộ chữ ký với nội dung bán soft nhắn tin gì đó trướ́c 14h30 ngày hôm nay: chủ nhật 16/9/07. Mong nhận đc sự hợp tác.
Đã nhận đc sự hợp tác của bạn- Xin cám ơn nhưng vẫn phải buộc bạn xa rời diễn đàn trong vòng 3 tháng vì lời phát ngôn tại chữ ký sau khi có yêu cầu sửa:
Tôn trọng ý kiến của anh, nhưng tôi "éo" phục !!!

(Nick này đã từng bị ban 1 lần với lỗi: công bố crack Vietmap R12.)

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Em đã nhận được robot hút bụi hôm nay, giờ thì nó lỗi luôn từ lúc khởi động chứ ko ngáp ngáp 5 phút như trước nữa, nhưng thôi em cũng giữ lại coi như kỷ niệm buồn. Cảm ơn anh Sơn, anh Huy cùng BQL diễn đàn.

Em xin dừng sự việc tại đây cho nhẹ nhàng, ...
Lazada Vietnam Master card on Monday