Thân chào!!!

Các thớt khác của ntnhan3780

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Các Admin cho E hỏi có cách nào Search nội dung mình cần trên Diễn đàn 1 cách nhanh nhất không??? Hiện tại E muốn tìm trang nào đó mà E cần thì phải vào tất cả các trang trước (đã Post rất lâu rồi!) để tìm, như vậy thì tốn thời gian lắm và mỏi mắt nữa chứ hi.hi… Mình có thể nào tìm nhanh và gọn như trong goodgle hay yahoo không???
Ví dụ: nếu muốn tìm trang nói về Wifi thì mình vào dòng Search gõ Wifi và Enter là sẽ
cho ra tất cả các trang nói về Wifi để tham khảo.
Các Admin có thể giúp vấn đề này không? Như vậy sẽ rất đỡ cho các Lính mới như E và cả các A-E trên diễn đàn nữa ( khỏi phải trả lời lại những nội dung mà đã được Post từ trước.) sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian phải không các A???
Vài lời nhắn nhủ cùng các Admin, E nghĩ như vậy và có gì sai thì nhờ A-E chỉ giúp nhé!!! Hi.Hi…
:)

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ntnhan3780 said:
Các Admin cho E hỏi có cách nào Search nội dung mình cần trên Diễn đàn 1 cách nhanh nhất không??? Hiện tại E muốn tìm trang nào đó mà E cần thì phải vào tất cả các trang trước (đã Post rất lâu rồi!) để tìm, như vậy thì tốn thời gian lắm và mỏi mắt nữa chứ hi.hi… Mình có thể nào tìm nhanh và gọn như trong goodgle hay yahoo không???
Ví dụ: nếu muốn tìm trang nói về Wifi thì mình vào dòng Search gõ Wifi và Enter là sẽ
cho ra tất cả các trang nói về Wifi để tham khảo.
Các Admin có thể giúp vấn đề này không? Như vậy sẽ rất đỡ cho các Lính mới như E và cả các A-E trên diễn đàn nữa ( khỏi phải trả lời lại những nội dung mà đã được Post từ trước.) sẽ tiết kiệm được rất nhiều thời gian phải không các A???
Vài lời nhắn nhủ cùng các Admin, E nghĩ như vậy và có gì sai thì nhờ A-E chỉ giúp nhé!!! Hi.Hi…
:)

Dĩ nhiên là HH có chức năng này rồi!

dac

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Có một chỗ Search to tướng trên thanh công cụ đấy thôi, cạnh cái New Posts ấy

tuethuc

GẮN KẾT
em ko fải admin, nhưng cũng chả lời cho bác lun:
bác mún search với nhiều lựa chọn hôn thì click vào cái dòng advenced search nằm ở dưới cái text box đó. dzô đó là bạt ngàn options lun!!!

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Đúng rồi, E đã vào Search Forums như A Tovanhung chỉ nhưng nó cũng cho ra tùm lum tà la nội dung chứ không phải chỉ riêng 1 nội dung mình cần...Hic... chỉ giúp E nhé!!!

tovanhung

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ntnhan3780 said:
Đúng rồi, E đã vào Search Forums như A Tovanhung chỉ nhưng nó cũng cho ra tùm lum tà la nội dung chứ không phải chỉ riêng 1 nội dung mình cần...Hic... chỉ giúp E nhé!!!

Muốn cho thông tin mình tìm chính xác hơn thì bạn dùng chức năng Advanced như trong hình minh hoạ của mình bên dưới lệnh Search ấy. Nhập từ cần tìm cho chính xác, thử đề từ cần tìm trong ngoặc kép xem sao.

ntnhan3780

RÙA BA HOA .HA.HA.HA....
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Ah...ha..... được rồi, E cảm ơn A Tovanhung đã chỉ giúp....

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
dungsl4x THÔNG BÁO - GÓP Ý 8

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...