Thần khẩu hại xác phàm

Các thớt khác của VNOG

hungdu

Viết 999 bài thôi...
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
@hungdu: tại cái này em nghe em hiểu liền :( em nghĩ 99% mọi người nghe đều hiểu anh kia nói cái gì :D

chứ có lựu đạn thật thì qua máy soi cũng bị phát hiện thôi :) làm sao qua mắt được
Thế cá trích biết là sau Sep11 vấn đề này ngày càng khắt khe. Lúc trước đi công tác DN, rất nhiều VK về nói an ninh sân bay làm khó, khắt khe, xét quá kỹ... so với USA (loại bỏ những tiêu cực ra nhé), nhưng kể từ sau 911 thì cũng chính VK nói rằng bây giờ bên USA rất khắt khe, không như trước đây. Anh cũng hiểu 2 ông kia nói gì, nhưng "hại" ở chỗ nói nơi cấm nói.

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Vấn đề này phải để lão Lampham vào bàn mới đúng.

VNOG

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chẳng hiểu ra làm sao nữa, Thế nhỡ họ nói Tiếng Anh, nhưng dùng tiếng nóng để chỉ cái đó thì sao nhỉ?

CHẳng hạn mấy bố Hàn sang Việt Nam tìm vợ ấy, tìm mãi chẳng thấy, nói phiếm với nhau ở Sân Bay, vác 2 quả lựu đạn thối về Hàn Quốc, thế an ninh sân bay chắc phải đi học Tiếng Hàn quá.

Mà có khi các bác bàn luận ở đây, bị ghi vào sổ đen hết rồi, mỗi lần lên sân bay, lại chẳng chục chú đặc vụ vây quanh, hớ hênh lộ hàng là thôi, mời bác về nhà nghỉ cho khỏe mất. Chết thật, Tâm khẩu tâm khẩu, "Nghe nói Việt Nam airline đã lâu, nay mới gặp mặt, khâm phục không phục" các bác đọc nhanh xem, hê hê

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Mịa. Lần này đi sài gòn mang PHÁO vào chắc phải nói đúng "từ gốc" (lại bị tội nói bậy) quá :D

nobita

THÀNH VIÊN DANH DỰ
Mịa. Lần này đi sài gòn mang PHÁO vào chắc phải nói đúng "từ gốc" (lại bị tội nói bậy) quá :D

Hehe, ra sân bay mà bây đọc cái câu dưới chữ ký ý là ông túm lại, thơ phú gì hậu xét nghe chưa?! :cool:

mkford

GẮN KẾT
GÂY DỰNG

Thế thì chị em phụ nữ an toàn nhỉ Toy, mà đi công tác ngồi cạnh mấy ông cơ quan toàn hỏi "Vợ tháo đạn chưa?" thế thì chết oan à, chả nhẽ nói....:D
@toy,nobia: Chưa vợ mà lắm chuyện thế nhể, học mót vậy đâu mấy bác pre-ông mãnh :D

Toybox

HHVN - NHẬU CHÙA
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
ơ hơ hơ. Đạn thì gọi là bi. Bây giờ nâng bi đang là mốt, Nói bi có khi được giảm giá ấy chứ lị :D

nhatha

GS CÙI BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
Chuyện này đúng là vô lý, làm việc 1 cách quá cứng nhắc, ko hiệu quả mà lại gây thêm ác cảm trong nhân dân...
Với trình đọ để vào bảo vệ nhà ga sân bây mà đến nỗi ko phân biệt đâu là nói chơi giữa 2 người hay sao....đúng là làm trò cười cho thiên hạ.

Bài viết cần bạn xem thêm

Chào các Mod HHVN

Em có tham gia phiên đấu giá ngày 23/08/2022 của bạn Trịnh Tuấn Dũng nick HHVN @Linh DKH
...