Thành lập hội P990i Hà Nội nào!!!!

Các thớt khác của Security95
1 Tháng mười 2007 lúc 15:21
chào các bác, các anh các chị em và các bạn ai đã đang và sẽ dùng Simbian và đặc biệt là dòng P990i :D chẳng là em tham khảo mọi lời khuyên và kinh nghiệm của mọi người trên 4rum nên em quyết định cưới một em P990i về xài thử xem sao???? Nhưng tui nghĩ là tại sao ta ko thàng lập hội P9 Hà Nội nhỉ ?Bớ bà con cô bác nào dùng P990i vào lập hội đi nhe.Vâng xin chân thành cảm ơn...

2 Tháng mười 2007 lúc 13:55
hic hic.......

:p thì em đã bảo là em mới nghiên cứu nó mà, lập hội để mọi người trao đổi thôi chẳng nhẽ dân dùng P990 khi có việc thì mới hỏi thôi sao?chán...

3 Tháng mười 2007 lúc 10:53
vâng em có ý như vậy thôi chứ a e tụ tập chỉ giáo nhiều kiến thức rất quý báu đối với người mới dùng(ví dụ như em đây :D)

29 Tháng mười 2007 lúc 09:04
vâng em có ý như vậy thôi chứ a e tụ tập chỉ giáo nhiều kiến thức rất quý báu đối với người mới dùng(ví dụ như em đây :D)
Giơ cả hai tay ủng hộ ý kiến này. Thú thật mình cũng vừa có 1 em P990i nên vẫn đang trong quá trình tìm hiểu, xin anh em chỉ giáo: làm sao để có tiếng Việt cho Contacts không thì tên tuổi lẫn lộn hết. Tks!:confused: :confused:

Bài viết cần bạn xem thêm

Kính gửi các mod,
Em nhờ các mod xử lý hộ em ông thần tứ quý 0 bận suốt ngày này với ạ. Em hết kiên nhẫn rồi, gọi/sms đều được nhưng hẹn lần này lần khác. Uy tín ko đáng giá mấy trăm ngàn.
Em cảm ơn các mod.
https://www.handheld.com.vn/threads/f ...
Lazada Vietnam Master card on Monday