Thành viên mới - Chọn hàng O2 xda Mini

27 Tháng tư 2007 lúc 15:06
1. Các pac giúp em làm sao có thể chọn 02 xda Mini hàng secondhand?
2. Nếu muốn mua 02 xda mini new 100%, mua ở đâu được, market price là nhiêu/

Chân thành cảm ơn các pác.

Triều-VSI

do_long_khach

Vàng và đỏ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 16:53
Vấn đề là cậu có bao nhiêu xiền. Ko nên mua 02 mini vào thời điểm này vì:

1/ Ko có hàng mới
2/ Giá hàng cũ còn khá đắt (3,4-3,7 t) so với cấu hình.
3/ Cấu hình thấp quá so với các máy bây giờ: RAM 64 ROM 64, đặc biệt là ko có WM 2005.

Kiếm 02 Neo secondhand đi. Hơn 5t gì đó

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 22:35
chọn miniS đi,có bàn phím lại thêm wifi nữa,về chip thì cả mda compact II và mini S đều dùng TI OMAP cả nên kô lo,mỗi mini dùng chíp intel 416 thôi

smile188

HHVN - 2006
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
27 Tháng tư 2007 lúc 23:56
1. Các pac giúp em làm sao có thể chọn 02 xda Mini hàng secondhand?
2. Nếu muốn mua 02 xda mini new 100%, mua ở đâu được, market price là nhiêu/

Chân thành cảm ơn các pác.

Triều-VSI
Chỉ dám khuyên bác vào thời điểm này thì không nên mua 02 mini nữa. Thứ nhất nó cũng là đời cũ rồi, Ram Rom hạn chế, thứ hai là không có Rom WM5 để dùng. Hơn nữa giờ chắc là không còn máy mới 100% đâu bác ạ (có thì giá cao và rất hiếm).

acer

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
28 Tháng tư 2007 lúc 00:33
Bạn cứ nói rõ tầm bao nhiêu tiền thì anh em mới dễ tư vấn cho bạn được.....O2 mini giờ thì hình như không còn hàng mới nữa rùi.....hichic...

28 Tháng tư 2007 lúc 15:14
Cảm ơn các lời khuyên chân thành của anh em. Nói thiệt chứ mình kết con 02 ghê lắm, nhưng mình biết hiện nay chỉ có con 02 Mini hàng secondhand là rẻ tiền nhất. Vừa nhận lương tháng tư được vài Chai thì Bồ nhí nó đòi đi Nha Trang. Cho nên Budget của mình chỉ còn khoảng 2triệu vnd thôi. E rằng chắc không mua được rồi, chắc phải tiết kịm đến tháng 5 quá! Nhưng nếu có 02 nào rẽ rẽ cỡ khoảng dưới 4triệu, các anh em nào có nhu cầu bán để đổi dế mới, vui lòng liên lạc với mình nhé. Mình sẽ vay tiền của thằng bạn để đầu tư cho "Dế" của mình. Thanks các anh em nhiều

Bài viết cần bạn xem thêm

Nikon D4 đối thủ ngang sức ngang tài với Canon EOS 1D X

Mặc dù có kích cỡ và hình dáng khá giống với các model tiền nhiệm, nhưng Nikon D4 được trang bị một cảm bi ...
Lazada Vietnam Master card on Monday