Thất vọng vì Phillips SHC8525

kimcuong

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
3 Tháng hai 2008 lúc 11:17
3 Tháng hai 2008 lúc 11:22
... vì kỳ vọng quá nhiều. Đối với a e đã có thời gian chơi HP rùi thì mấy cái wireless chỉ là đồ chơi con nít, ngoài việc xem phim vớ vẩn thì chắc chỉ để nghe đài. Dám cá là nó nghe dở hơn cái Koss KSC75 trị giá khoảng 15$.

4 Tháng hai 2008 lúc 11:10
... vì kỳ vọng quá nhiều. Đối với a e đã có thời gian chơi HP rùi thì mấy cái wireless chỉ là đồ chơi con nít, ngoài việc xem phim vớ vẩn thì chắc chỉ để nghe đài. Dám cá là nó nghe dở hơn cái Koss KSC75 trị giá khoảng 15$.
Đánh giá chủ quan quá vậy bạn. Chắc là tai bạn nghe thì koss này hay hơn nhưng người khác lại nghe không bằng thì sao. :confused:

Chắc mấy cái này không bán cho ai được quá:

4 Tháng hai 2008 lúc 12:05
Đánh giá thì dĩ nhiên là chủ quan rùi. So sánh với Koss là ở trường hợp cụ thể trên. Riêng con Sony trên thì em có sử dụng một thời gian bác ạ (cậu em ruột mua gần 400$ bên Mỹ), mà theo ý kiến chủ quan thì nghe nhạc bằng Koss KSC75 vẫn thích hơn!!!
Còn chuyện Sony có bán được hay không thì em không quan tâm, tuy nhiên rất hiếm lời khen ngợi đối với những sản phẩm như thế được nghe thấy trong cộng đồng audio toàn cầu (em chỉ quan tâm mặt nghe nhạc thôi).
Mà chắc bác cũng quá rành HP Bose chứ nhỉ!

Bài viết cần bạn xem thêm

Apple vừa ra mắt bản cập nhật iOS 12.1.1 cho iPhone và iPad. Bản cập nhật này tập trung vào việc bổ sung thêm các tính năng mới cho ứng dụng FaceTime, xem trước thông báo bằng Haptic Touch trên iPhone XR (vì không có 3D Touch) và hỗ trợ SIM kép với e ...
Lazada Vietnam Master card on Monday