Thay cáp cho Minis ở đâu các bác nhỉ

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
17 Tháng mười 2007 lúc 06:52
Các bác cho em hỏi chỗ thay cáp cho Minis ở đâu các bác nhỉ. Chỗ nào uy tín một chút ý chứ mang đến mấy đồng chí thợ lởm thì mệt lắm. Các bác uy tín trên này như : Pda Hà nội hay my pda và một bác nữa ở mai hắc đế chỉ cho em nhé. Thanks mọi người

17 Tháng mười 2007 lúc 15:22
Các bác cho em hỏi chỗ thay cáp cho Minis ở đâu các bác nhỉ. Chỗ nào uy tín một chút ý chứ mang đến mấy đồng chí thợ lởm thì mệt lắm. Các bác uy tín trên này như : Pda Hà nội hay my pda và một bác nữa ở mai hắc đế chỉ cho em nhé. Thanks mọi người

dạ vâng có em đây , có gì bác cứ PM cho em

17 Tháng mười 2007 lúc 20:18
Không biết ở chỗ khác thế nào, chứ tui thấy ở chỗ BV PDA Mai Hắc Đế có vẻ ngon lành lắm, tui cũng mang ...hàng của tui qua đó rùi, anh em nhiệt tình và trách nhiệm ra phết. Còn về ...viện phí thì tui cũng không biết so sánh thế nào, chắc là cũng ...theo "Quy định Nhà nước" thui :D

17 Tháng mười 2007 lúc 21:25
bạn mang qua Nhật Cường 41 Lý Quốc Sư, ở đó chuyên về phone + PDA

20 Tháng mười 2007 lúc 16:47
hix hình như mấy bác này kẻ tung người hứng hay sao ý nhể .he he he :D :D :D công nghệ lăng xê hơi bị cao đấy .
Không hẳn thế đâu bạn. Đôi khi anh em giao lưu trong này rồi hướng dẫn giúp ấy mà !! Lăng xê gì 1-2 cái post này !!

Hì, mình ở SG, không biết gì đâu nhé ! Mà thay cáp mini là sao hả bạn ? Đừng nói là cáp màn hình thya được nhé ! nếu thế thì mình đã bị chém rồi !!!!

HPHPHP

HHVN - DỰ BỊ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng mười 2007 lúc 22:17
hix hình như mấy bác này kẻ tung người hứng hay sao ý nhể .he he he :D :D :D công nghệ lăng xê hơi bị cao đấy .
còn hơn là ngồi spam bài lung tung,người ta hỏi thay ở đâu thì trả lưòi như vâyh thồi mà bác,:D,ai đã từng thay thế,sửa chữa ở đâu thấy dịch vụ tốt thì có thể giới thiệu thôi mà
theo em bác chủ topic cứ đến CMs 275 Khâm Thiên ý,quá nổi tiếng rồi :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

Taycuphach

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
21 Tháng mười 2007 lúc 17:02
Không dám tới 275 Khâm thiên nữa đâu hic hic sợ lắm bác ạ chả biết mình có bị luộc đồ nữa không chứ vào đấy xong rồi con máy minis của em imei bị đổi luôn mà sửa thì bảo hành đúng 2 tháng, qua 2 tháng thì máy tiêu luôn. Sửa thì lâu ơi là lâu lấy được máy mà mừng như bắt được vàng ý. Botay với các bác 275 Khâm Thiên

luonghoanganh

Điên điên
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
24 Tháng mười 2007 lúc 21:26
Công nhận là Bệnh viện PDA làm được. Chữ tín cũng tốt. Hẹn giờ lấy hầu như đúng, có chậm thì chỉ chậm đúng 1 ngày thôi. Hồi trước mang mấy con PPC đi sửa nhiều nơi, nhưng thấy mỗi nơi này là ổn nhất.
Nói chung là mỗi người quen một nơi, ai thích đến đâu thì đến thôi. :)

Bài viết cần bạn xem thêm

Cuối cùng thì Apple đã chính thức thông báo về thời điểm diễn ra sự kiện lớn tiếp theo của họ ngay trên Website, đó là 10AM giờ PDT ngày 12/9/2018, tính ra là lúc 0 g ...
Lazada Vietnam Master card on Monday