Thay Doi Toan Bo Chuong Trinh

10 Tháng mười 2007 lúc 22:59
Mấy anh ơi làm ơn cho em hỏi,Giờ máy O 2 của em chạy lộn xộn quá, tùm lum tùm la,giờ em muốn cài lại Window mobile mới thi làm sao vậy mấy anh làm ơn chỉ giúp em với,hoặc có phần mền win mới nào ko chỉ em cài với, win 5, 6 cũng được:mad:

HHN

Thành viên mới đăng ký
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng mười 2007 lúc 23:50
Mấy anh ơi làm ơn cho em hỏi,Giờ máy O 2 của em chạy lộn xộn quá, tùm lum tùm la,giờ em muốn cài lại Window mobile mới thi làm sao vậy mấy anh làm ơn chỉ giúp em với,hoặc có phần mền win mới nào ko chỉ em cài với, win 5, 6 cũng được:mad:
Trời hỏi thế sao biết mà trả lời, O2 gì mấy được chứ, mà bạn nên tìm kiếm trước khi hỏi, cách thứ nhất hãy Hard reset dùng tạm, rồi tìm bản rom cao hơn để up. Quan trọng là bạn đang dùng máy gì ??????????????????????? thì mọi người mấy biết mà chỉ chớ.

11 Tháng mười 2007 lúc 22:50
Hi mấy anh cho em xin lỗi, em dang xai máy O 2 ATOM.mấy anh giúp em với,hình như em từ khi em mua mấy này về chỉ biết nghe gọi và nhắn tin thôi, ngoài ra chẳng biết tí gì, chơi game cũng không có mà chơi nửa,huhu.

Bài viết cần bạn xem thêm

Máy cắt giấy là các công cụ hữu ích cho bất kỳ môi trường văn phòng hay trường học nào nhưng các máy này cũng có thể được tìm thấy trong hội thảo của một người có sở thích. Nếu bạn không hài lòng bởi các cạnh bị bỏ lại phía sau bởi một vết cắt của hì ...
Lazada Vietnam Master card on Monday