Thay màn hình iPhone 3G

Bboy.JaCk_KiD

NHẬP HỘI
Màn hình em 3G của em vừa bị vỡ, hôm nay vừa đem thay với giá 900K mất hơn 1h.
Thay xong check thử thì thấy bình thường nhưng đến khi chơi game thì thấy hơi bị lỗi : thình thoảng khi nhả tay ra rồi nhưng game vẫn chạy như đang giữ tay vào màn hình. Đơn giàn hơn là thỉnh thoảng tap vào icon app thì icon chuyển thành rung rinh (như khi giữ tay để di chuyển icon)
Bro nào có biết về lỗi này ko? lỗi này là do màn hình hay do KTV lắp chưa chuẩn?
Tiện thể máy của em chạy chậm hơn trước, hình như bị thay thế mất bộ phận nào đó, bro nào tư vấn hộ với. Thanks

phungnguyen

GÂY DỰNG
Bác này thay sao đắt thế, hôm trước mình cũng bị rớt bể đem ra lê hồng phong thay có 500 chỉ mất có 15 phút về dùng ok như zin

tandaiduong

GÂY DỰNG
900 là hơi mắc chút nhưng cũng do kỷ thuật thay thôi,màn hình nào cũng vậy thôi,vì thay màn hình ko ai bảo hành hết bạn ơi.Quan trọng là bạn mang ra chỗ nào tin tưởng là được òi

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...