CHIA SẺ Thay Pin Iphone 2g ở đâu

leodesignz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Các bạn đã có ai thay pin Iphne (2g) chưa.
nếu thay thì thay ở đâu là uy tín+ giá tốt.mình ở Hà Nội nhé
Và chỉ cho mình cách phân biệt pin iphone 2g xịn và pin lởm nhé.
cám ơn các bạn.

daragonvn

GÂY DỰNG
Các bạn đã có ai thay pin Iphne (2g) chưa.
nếu thay thì thay ở đâu là uy tín+ giá tốt.mình ở Hà Nội nhé
Và chỉ cho mình cách phân biệt pin iphone 2g xịn và pin lởm nhé.
cám ơn các bạn.
bác ở hà nội thì qua bên shopdunk thử coi sao mình thấy nó là cửa hàng lớn và uy tín ở hà nội đó nên chắc nó ko lừa bác đâu

leodesignz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
bác ở hà nội thì qua bên shopdunk thử coi sao mình thấy nó là cửa hàng lớn và uy tín ở hà nội đó nên chắc nó ko lừa bác đâu
nói thật với bác là shop đấy vừa đăt lại toàn đồ TRUNG TRENG ko à.hồi xưa mua 1 con mp3 bên đấy.so với giá ngoài hố quá [-(. THấy mọi người cũng kêu shop này lắm
thế thay cục pin như của mình thì bao nhiêu vây :^o
p/s: bạn là marketing bên shopdunk à B-)

daragonvn

GÂY DỰNG
nói thật với bác là shop đấy vừa đăt lại toàn đồ TRUNG TRENG ko à.hồi xưa mua 1 con mp3 bên đấy.so với giá ngoài hố quá [-(. THấy mọi người cũng kêu shop này lắm
thế thay cục pin như của mình thì bao nhiêu vây :^o
p/s: bạn là marketing bên shopdunk à B-)
ko phải mình ở sài gòn nên ko rành ngoài đó lắm mình thấy nó là shop lớn ngoài đó nên tưởng nó làm ăn uy tín chứ ko ngờ pó tay

360laptop

GÂY DỰNG
con 2g này vỏ nhôm nếu thợ mở ko khéo rất dễ để lại vết móp đấy bạn ạ!mà pin mấy bạn dùng dc mấy ngày mà phải thay pin?

donghodoi

GÂY DỰNG
bác có thể mua dụng cụ mở vỏ 2G và mua pin ở chổ bác linh kiện, HN thì em không biết nhưng ở SG thì bác ra đường 3 tháng 2 bán đầy

leodesignz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
con 2g này vỏ nhôm nếu thợ mở ko khéo rất dễ để lại vết móp đấy bạn ạ!mà pin mấy bạn dùng dc mấy ngày mà phải thay pin?
em dùng pin đc có 1 ngày chờ.Nghe gọi nhiều chắc 1/2 ngày :))
mới cả pin ảo lắm.dùng hết mà thình thoảng vấn cứ báo đầy.bó chiếu.chai rồi bác ạ.dùng hơn 2 năm rồi :))
bác có chỗ nào uy tín mách em phát

leodesignz

GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
ko phải mình ở sài gòn nên ko rành ngoài đó lắm mình thấy nó là shop lớn ngoài đó nên tưởng nó làm ăn uy tín chứ ko ngờ pó tay
ừh. chỉ đc cái chiến dịch marketing rất là hoành tránh.
Nhưng ai phải rồi mới biết :))

Nội dung tương đồng Khu vực Trao đổi Ngày
hoangnghiavnn IPHONE 2

Nội dung tương đồng

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...