thay ringtones bằng MP3 như Đt thường đc kg các bác

stinger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2008 lúc 09:11
em mới túm 1 chú iphone nhưng không bít làm thay ringtone của nó bằng nhạc MP3, ringtones của apple chán như con gián ,

ngoài ra bác nào chỉ giùm em luôn sao em chép nhạc từ Itunes wa mà không bít cách chọn từng bài các bác ui

6 Tháng hai 2008 lúc 14:23
em mới túm 1 chú iphone nhưng không bít làm thay ringtone của nó bằng nhạc MP3, ringtones của apple chán như con gián ,

ngoài ra bác nào chỉ giùm em luôn sao em chép nhạc từ Itunes wa mà không bít cách chọn từng bài các bác ui
Nó chỉ xài ringtone of nó thôi, ko lấy nhaạc trong máy làm ringtone được, hic

philipshero

người lính
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
6 Tháng hai 2008 lúc 15:24

Bạn có thể dùng iBrick v0.91 hoặc soft iPhoneRingtoneMaker thì sẽ làm được nhạc chuông cho iPhone từ file MP3.
Link tham khảo: http://www.efksoft.com/products/iphoneringtonemaker/index.htm

7 Tháng hai 2008 lúc 09:00
Tui bị chỉnh sound của New Text Mesage bằng Ibrick thành nhạc mp3, sau đó thì nhận tin nhắn không còn tiếng gì nữa hết. Có cách nào cho nó có tiếng hay quay lại tiếng cũ không vậy các bạn?

Bài viết cần bạn xem thêm

Sở hữu ôtô với phần đông người Việt vẫn là cả một sự cố gắng để có tài chính và sau đó là kỹ năng, kiến thức sử dụng. Dưới đây là một số những nỗi lo của người lần đầu có ôtô, rút kinh nghiệm từ bản thân tôi và bạn bè.

1. Xe bị xước

Nỗi lo l ...
Lazada Vietnam Master card on Monday