Thay VGA card cho IBM A30

Các thớt khác của eric
13 Tháng mười 2007 lúc 15:03
Em có con máy IBM A30 mà VGA card bị hỏng, các bác biết thay nó thì hết bao nhiêu tiền không, mà bán cả máy của em bây giờ được khoảng bao nhiêu bác nhỉ.
Noi chung màn vẫn rất tốt, P3-1.1, em chỉ sợ tiền thay cũng bằng tiền bán thì sửa làm gì các bác nhỉ.
Cám ơn các bác.

neompx

cậu tư
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
13 Tháng mười 2007 lúc 16:46
cái VGA đó có thể thay thế được, giá tầm 25 đến 30$, thật ra là lấy cía vga trong con khác đóng vô thôi, nhưng mà khả năng sống thọ cũng rất ít, tốt nhất bạn xem có ai mua cái xác đó không, bán và thêm tiền để tậu con khác dùng có thể là hợp lý hơn là thay, hoặc bạn muốn thay thì mua hẳng cái main mới luôn,.

14 Tháng mười 2007 lúc 12:57
cái VGA đó có thể thay thế được, giá tầm 25 đến 30$, thật ra là lấy cía vga trong con khác đóng vô thôi, nhưng mà khả năng sống thọ cũng rất ít, tốt nhất bạn xem có ai mua cái xác đó không, bán và thêm tiền để tậu con khác dùng có thể là hợp lý hơn là thay, hoặc bạn muốn thay thì mua hẳng cái main mới luôn,.
Bác giới thiệu địa chỉ cửa hàng mà thay được con này cho em, mà cái xác nó bán được khoảng bao nhiêu bác nhỉ.
Cám ơn bác.

Bài viết cần bạn xem thêm

Shenzhen Sunsoar Circuit Technology is specialized in Printed Circuit Board & PCB Assembly including components sourcing, functional test and complete assembly for clients all over the world.
All of our base materials and process can meet ROHS and U ...
Lazada Vietnam Master card on Monday