the beatles đừng buồn, post lại hình đi

Các thớt khác của starnt

starnt

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
11 Tháng bảy 2007 lúc 12:06
Hmmm, tối qua nhìn thấy bài của the beatles nhưng không có cảm hứng để bình loạn, tới trưa nay tìm lại thì đã bị TRẢM rồi rõ ràng là tiêu đề và nội dung hơi ... lệch pha, nhưng bác VMEP xuống đao bạo quá, dù sao em nó cũng 18 tuổi (theo tuổi đăng ký trên HANDHELDVN) (có tin không nhỉ)

Thôi, The beatles chịu khó post lại đi để bà con còn bình.

11 Tháng bảy 2007 lúc 14:41
em xin cam đoan là em 19 tuổi (17-01-1988), có việc gì đâu em phải nói dối ạ (nếu vẫn chưa tin thì có một số người có thể làm chứng ạ: fallingstar và mrefashion)
nhưng thú thật là em vẫn không hiểu sao em bị xóa, em chỉ định hài hước tí thôi mah :D (chắc đùa quá lố)

nhưng thôi. mặc dù ko hiểu lắm, nhưng em cũng xin nhận khuyết điểm, mong đc tha thứ ạ

và đây, em xin bỏ qua nỗi xấu hổ, mặc cảm, hi vọng đc các bậc dàn anh chỉ bao nhiều, hòng tiến bộ ạ

em xin chân thành cảm ơn anh starnt nhiều ạ

Crossing by (Walking blind)

NorthGate Church

Slight

Mirroring

tiêu chí của em là tập chụp ảnh chứ ko tập photoshop (hạn chế đến mức tối đa, chỉ dung` để crop, rolate, chỉnh tone...)

còn đây là link flickr của em ạ, chỉ có mấy cái mới là chup bằng d70s, mấy cái trươcs đó là dùng T50 ạ
http://www.flickr.com/photos/38179060@N00/

Ta Luan

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
12 Tháng bảy 2007 lúc 10:04
1- Bố cục ? kg biết bạn chụp cái gì ?
2- Level của ảnh có vấn đề.
3- Sao skin tone trông như người chết thế ? Ý đồ gì chăng ?
3- Cũng lại là bố cục và nội dung, không thấy gì luôn.

12 Tháng bảy 2007 lúc 11:12
hình 1 thiếu phần ở bên phải tấm hình : phải chăng bên đó là chú milu nào đang pee nên cu em mình nó cắt đi nhỉ !
hình 2công nhận : màu sắc nhợt nhạt ! mừ tốc độ là phải ! SH150i cơ mà :D
hình 4 : xấu thảm hại , ko bằng mấy cái hình mình chụp cây phượng hồ Gươm khi xưa bằng sony P72 của matrix :D nhể :D
hờ ! các bác thông cảm , cu em em tính tình bộp chộp , tham ăn ( nên mình mới gầy tong teo nó thì....) bỏ qua nó nha
à quên ! nó đúng 19 thì phải ! hôm sn nó cứ kèo nhèo xin em 50 cái DVD trắng burn để nó nội dung đồi trụy :( chán thế ! trẻ con có khác :))

13 Tháng bảy 2007 lúc 21:03
dạ, ý tưởng của em là thế này ạ:

1: Crossing by(walking blind): như tên của bức ảnh, 2 người đi cross qua nhau, ko ai nhìn ai, ko ai y' thưcs về sự tồn tại của người kia, cả hai đều cúi gâm`, hướng hai người ngươcj nhau, tién về biên của bức ảnh, cả hai đều sắp vựot qua lề ảnh, để lại sự trống rỗng hoàn toàn

2:em chưa hiểu khái niệm level dùng trong photography là gi` ạ, chỉ có cảm giác cái tháp và nha` thờ tạo thanh` một bố cục đệp thôi ạ

3:Slight:em muốn thể hiện một cái gì đó rất nhẹ, rất thoải mái, nhưng mong manh, ko tồng tại lâu, nhẹ như một hơi thở, biến đi rất nhanh

4:chỉ định chụp hình cái nhanh` ccay và bóng của nó, ko có ý đò gì cả

hình fallinstar post lên ko phải hình em chụp (xấu tệ hại :D )

dạ, xin hết ạ

Bài viết cần bạn xem thêm

Theo các bác Việt Nam sẽ thắng mấy 0 ah.
Em dự lượt đi và về là 4-2.
Ace cbi tinh thần đi bão thôi.
Lazada Vietnam Master card on Monday