The Dog Ate It: Trợ lý đắc lực cho sinh viên, học sinh

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
Phần mềm trợ lý, tổ chức, sắp xếp thuộc hàng best selling cho giới sinh viên, học sinh. Một giải pháp hoàn hảo để lên lịch và theo dõi kết quả học tập.

Link tham khảo tại đây:
http://www.pocketgear.com/software_detail.asp?id=2493

Yêu cầu hệ thống: PPC với bộ nhớ còn trống 350K.

Tính năng chi tiết ở đây:

Features Include:

Clean Efficient User Interface
Five Main Views including Calendar, Week, Dates, Classes, and Grades.

Class Setup, Including:
Full Teacher /Professor Information
Class Times
Books

Specific Grading Scales
Quick Intuitive Reminder Entry for Assignments and School events
List Display of all upcoming assignments
Filterable Daily View
Show reminders, classes, or classes and reminders
Overall Grade View
Grade Tracking based on Customizable Grading systems.
Date Backup
Custom Color Schemes
Outlook Compatibility
Desktop Companion Software Available
quickly transfer your reminders to your tasks and/or appointment list
Transfer Teachers/Professors to your contacts with ease
2003SE Landscape Support - New

And So Much More....

Hồi xưa mà có PPC chắc khỏi cần phải nhớ hôm nay học tiết gì, với ai, giảng đường nào, ở đâu, lúc mấy giờ nhể:D.

Hiện tại em đã có bản v2.12 mới nhất với đầy đủ "passport thông quan". Các bác học sinh, sinh viên nào quan tâm thì email: pminhtan@yahoo.com hoặc PM cho em nhé.

dtnni

"CHIÊN DA"
THÀNH VIÊN DANH DỰ
Bác tunbby ơi cái này khác gì cái Pocket Infomant? có điểm gì nổi bật hơn ko zạ? vì con PPC yêu quí của em dùng thẻ bé tí nên phải thăm dò ý kiến trước khi quyết định :p

Tubby

Cu béo đẹp giai!
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
NHẬP HỘI
dtnni said:
Bác Tubby ơi cái này khác gì cái Pocket Infomant? có điểm gì nổi bật hơn ko zạ? vì con PPC yêu quí của em dùng thẻ bé tí nên phải thăm dò ý kiến trước khi quyết định :p

Về mặt Appointment và Task chắc chỉ có Agenda Fusion mới sánh kịp với Pocket Informant thôi, nhưng cái này hay ở chỗ bạn có thể theo dõi điểm số học tập của mình và tùy biến thời khóa biểu học tập. Hơn nữa, dung lượng chương trình ko đáng là bao nên cũng không lo lắm:D.

Hy vọng chương trình sẽ giúp ích được cho bạn.

Bài viết cần bạn xem thêm

Gửi All
Theo mình để đảm bảo tính minh bạch cũng như an toàn trong việc tham gia đấu giá nên chăng hhvn nên xác thực tài khoản tất cả các thành viên tham gia đấu giá. Xác thực tài khoản bằng việc yêu cầu thanh viên tham gia phải xác thực giấy tờ tuỳ ...