Thế em có 4 triệu thôi thì mua loại nào có đủ chức năng được

Status
Không mở trả lời sau này.
10 Tháng một 2007 lúc 12:54
Bác gì vừa làm cái poll có những 6 triệu, em thì chỉ có 4 triệu thôi nên kô đú theo được, chỉ định làm con máy cũ thôi. Nhưng em cũng muốn có 1 cái máy ngon ngon 1 tí, tức là có đủ các chức năng nhưng không cần phải là tốt nhất: tốc độ từ 400Mhz trở lên, có bàn phím, wifi, bluetooth, pin chạy tương đối lâu, bắt sóng tốt, loa nghe được, chạy được WM2005 (cái này kô quan trọng lắm), có GSM và GPRS và các chức năng cơ bản khác của PDA. Em đọc topic của bác 6 triệu xong thì kết con O2s rồi nhưng lúc hỏi thằng bạn thì nó bảo con đấy kô có wifi làm em chán hẳn, em hay đi lại thì phải có wifi mới thuận tiện. Có gì các bác bỏ công tư vấn hộ em với, vài hôm nữa em định đi mua rồi.

Kận

Thợ vườn
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 13:03
Em đọc topic của bác 6 triệu xong thì kết con O2s rồi nhưng lúc hỏi thằng bạn thì nó bảo con đấy kô có wifi làm em chán hẳn, em hay đi lại thì phải có wifi mới thuận tiện. Có gì các bác bỏ công tư vấn hộ em với, vài hôm nữa em định đi mua rồi.[/QUOTE]

Chắc bạn bác nhầm nhọt thía nào ý chứ O2s có tích hợp Wifi, chạy rầm rầm mà. Đối chiếu theo các tiêu chuẩn của bác thì O2s là hợp quá còn gì, mỗi tội 4M thì phải xem cho kỹ vào. Chúc bác tìm đc máy như ý.

tung2403

Thích du lịch bụi
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 13:48
HP 6365 secondhand cũng chỉ có giá đó thôi, chỉ mỗi tội tốc độ hơi chậm. Nhưng hàng HP thì yên tâm rồi.

10 Tháng một 2007 lúc 21:07
Vầng, cám ơn các bác, coi như em yên tâm lấy con O2s rồi. À mà bác Hao Bui cho em hỏi là giá O2s cũ còn tốt là khoảng 4 triệu rưỡi cơ à, thế thì hơi quá tiền em có 1 tí. Em chả thấy có chỗ nào ở đây cho rao mua bán cả nên nhân đây em hỏi luôn có bác nào muốn bán máy O2s đã dùng còn tốt hay biết có chỗ nào bán máy đấy thì báo cho em biết luôn nhé hoặc nhắn giùm vào hộp thư cho em. Thân mến cảm ơn các bác em lần nữa.

DHL

.: HHVN :.
Staff member
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
10 Tháng một 2007 lúc 21:13
Vầng, cám ơn các bác, coi như em yên tâm lấy con O2s rồi. À mà bác Hao Bui cho em hỏi là giá O2s cũ còn tốt là khoảng 4 triệu rưỡi cơ à, thế thì hơi quá tiền em có 1 tí. Em chả thấy có chỗ nào ở đây cho rao mua bán cả nên nhân đây em hỏi luôn có bác nào muốn bán máy O2s đã dùng còn tốt hay biết có chỗ nào bán máy đấy thì báo cho em biết luôn nhé hoặc nhắn giùm vào hộp thư cho em. Thân mến cảm ơn các bác em lần nữa.
Tư vấn có hiệu lực,chủ đề đc khép lại tại đây.

Muốn tìm máy xin vui lòng vào chuyên mục: Mua Bán Đấu Giá, ko hỏi ở đây!

TOPIC CLOSED!

Status
Không mở trả lời sau này.

Bài viết cần bạn xem thêm

Công ty Vũ Hồng Minh xin giới thiệu đến bạn sản phẩm ANDROID TV BOX : X-PRO
Giá chỉ: 900.000 đ
Tặng chuột không dây RAMBO (trị giá 100k)

Lazada Vietnam Master card on Monday