Thế này là sao ạ,nhờ mọi người giải thích hộ em

Các thớt khác của Aha

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 15:25

ngan

BA HOA CHÍCH CHOÈ
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 15:49
Tháng tới đây nhà em lại có người đi Nhật nên em mới lên google tìm thông tin để mua máy ảnh số. Và quả là bất ngờ khi search được link này
http://www.vatgia.com/hoidap/detail.php?iCat=4229&iPro=9311
Và em nhớ là nó giống cái này
http://www.handheld.com.vn/forum/showthread.php?t=53703

Giờ đây em đang hết sức băn khoăn không hiểu vì lý do gì mà lại có sự trùng hợp "ngẫu nhiên thú vị" thế.:mad:
AHA:D! thú vị thật,thử xem các nick trả lời có phải các nick bên này không,hoặc đây là cách tự tạo nhiều nick rồi "tự sướng" để nâng cấp mình. Đây cũng là cách hay nhỉ:rolleyes:.

Lam Sơn

Super Moderators
Staff member
20 Tháng hai 2008 lúc 16:01
Lần đầu tiên mới gặp trường hợp này, hơi bị vui :D
Nhưng có gì đâu phải băn khoăn suy nghĩ, trên đời này có gì mà không thể xảy ra? Có những trường hợp ta nghĩ nó hết sức vô lý và không thể nào có được, thế mà nó lại sờ sờ trước mắt ta như 02 Link mà anh Aha vừa đưa để chúng ta xem :D
Chúc tất cả vui vẻ.

ANPHAT

BẮP
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 16:17
AHA:D! tự tạo nhiều nick rồi "tự sướng" để nâng cấp mình. Đây cũng là cách hay nhỉ:rolleyes:.
Em thấy giả thiết của bác ngan có vẻ đúng trong trường hợp này. Đọc xong vừa tức vừa cười :D . Bác Aha cũng nên "tự sướng" ấy nhỉ :D bởi vì câu hỏi và trả lời hay, được nhiều ngừoi quan tâm và C & P :D:D

huuquynh

Staff member
NHẬP HỘI
20 Tháng hai 2008 lúc 16:18
Kiểu này thì đúng là có vấn đề, không thể có trường hợp trùng lặp như vậy. Tôi đồ rằng công ty vatgia.com.vn làm chương trình/script đi collect thông tin từ các diễn đàn khác rồi về feed vào website của họ rồi đưa ra kịch bản cho nick hỏi và nick trả lời... và có sự sửa chữa chính tả (cái này có thể làm bằng máy được nốt).

Hay đây, copy cất đi làm bằng chứng chứ nhỉ...?

usranger

GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 16:51
Kiểu này thì đúng là có vấn đề, không thể có trường hợp trùng lặp như vậy. Tôi đồ rằng công ty vatgia.com.vn làm chương trình/script đi collect thông tin từ các diễn đàn khác rồi về feed vào website của họ rồi đưa ra kịch bản cho nick hỏi và nick trả lời... và có sự sửa chữa chính tả (cái này có thể làm bằng máy được nốt).

Hay đây, copy cất đi làm bằng chứng chứ nhỉ...?

*Trang vatgia.com vào HHVN copy bài rồi "tự sướng".

Aha

Je vous tout
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
20 Tháng hai 2008 lúc 16:57
Hơi choáng:(
Đầu tiên em tưởng HH nhà mình có sân sau.

Thôi thì an ủi là đó cũng chỉ là ăn cắp ( tự nhiên nhớ đến bác Nobita nhà mình ).

whisky

Không biết uống rượu ^_^
GẮN KẾT
GÂY DỰNG
22 Tháng hai 2008 lúc 23:22
Thế là sao nhỉ?Nếu mà trang vatgia ko copy từ hhvn mà thực sự có sự trùng hợp như thế thì thật là thú vị.Bác Aha liên lạc với những nick bên đó xem có thật ko?nếu thật thì chắc sẽ được đăng báo vì sự trùng hợp đến kì lạ đó :D.CÒn nếu lấy trộm của hhvn thì thật là buồn cười,sửa lại vài chỗ cứ như thật!:D

Bài viết cần bạn xem thêm

Cộng đồng AI Challenge - bước tiến mới cho trí tuệ nhân tạo VN
Cộng đồng AI đã gắn kết với nhau bằng những nền tảng chia sẻ, thi đấu. Đây là bước đi nhỏ nhưng là điểm sáng để tạo ra những thành tựu lớn về trí tuệ nhân tạo trong ...
Lazada Vietnam Master card on Monday